अरबाजच्या या सवयीचा मलायकाला येत होता राग, म्हणाली वेळेसोबत आणखी भंगार होत गेला सलमानचा भाऊ

Uncategorized

मलायका अरोरा अनेकदा तिच्या नात्याबद्दल चर्चेत असते. कधी तिचा अरबाज खानसोबतचा घटस्फोट चर्चेत असतो तर कधी अर्जुनसोबतचे तिचे नाते. अरबाजसोबत अभिनेत्रीच्या विभक्त झाल्याची बातमी ऐकून चाहत्यांना धक्काच बसला. दोघांनी एकमेकांपासून वेगळे होण्याचा निर्णय का घेतला हे त्यांना जाणून घ्यायचे होते. ज्याला जोडप्याने त्यावेळी प्रतिसाद दिला नाही.

   

 पण आता मलायकाचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती अरबाजच्या सवयीबद्दल बोलताना दिसली, जी तिला अजिबात आवडत नाही. अशा परिस्थितीत अरबाजची हीच सवय त्यांच्या घटस्फोटाचे कारण बनली असावी, असे मानले जात आहे.

वास्तविक, अरबाज आणि मलायका यांनी फराह खानचा भाऊ साजिद खानला मुलाखत दिली होती. त्यादरम्यान साजिदने मलाइकाला अभिनेत्याच्या सवयींबद्दल विचारले, ज्या तिला सर्वात जास्त आवडतात आणि ज्या तिला अजिबात आवडत नाहीत. साजिदच्या या प्रश्नावर मलायका म्हणाली, ‘मला त्याच्यावर प्रेम करण्याची पद्धत सर्वात जास्त आवडते. ते त्यांचे प्रेम कधीच व्यक्त करतात, पण तरीही मला समजते. कदाचित हे आमच्या बाँडिंगचा परिणाम असेल. ज्या प्रकारे तो मला आनंदी ठेवतो आणि मला नेहमी हसवतो, हीच कदाचित अरबाजची सर्वात चांगली गोष्ट आहे.

हे वाचा:   कास्टिंग काऊचवर नर्गिस फाखरीचा मोठा खुलासा, म्हणाली 'दिग्दर्शकासोबत झोपण्यास...'

यानंतर तिने अरबाजची ती सवयही उघड केली, जी तिला आवडत नाही. तो म्हणाला, ‘आता मी त्यांच्या सर्वात वाईट गोष्टीबद्दल बोललो तर ते खूप निष्काळजी आहेत. ते कुठलीही वस्तू घरात कुठेही ठेवतात आणि मला त्याचा खूप कंटाळा येतो. पूर्वी त्यांचा निष्काळजीपणा अजून थोडा कमी होता, पण आता हळूहळू वाढत आहे. या प्रश्नावर अरबाज म्हणतो, ‘मलायका अनेक गोष्टी चांगल्या प्रकारे मॅनेज करते. पण मलायका आपली चूक कधीच मान्य करत नाही. हे खरोखर मला खूप त्रास देते.

विशेष म्हणजे मलायका आणि अरबाजने 1998 मध्ये एकमेकांशी लग्न केले होते. ते 19 वर्षे एकमेकांसोबत राहिले आणि नंतर एवढ्या प्रदीर्घ नात्यानंतर त्यांचे नाते तोडले. ते दोघे 2016 मध्ये एकमेकांपासून कायमचे वेगळे झाले. त्यानंतर मलायकाचे नाव अर्जुन कपूरसोबत जोडले गेले आणि असे कनेक्शन आजतागायत कायम आहे. दोघेही अनेक ठिकाणी एकत्र स्पॉट झाले आहेत.

हे वाचा:   डब्ल्यूडब्ल्यूईचा किंग द ग्रेट खलीची पत्नी दिसायला कतरिनालाही देते धोबी पछाड़ , शरीर आणि व्यक्तिमत्त्वात आहे परफेक्ट फिट

 अलीकडेच मलायका अर्जुनसोबत कपूर कुटुंबीयांच्या घरी दिसली. दोघेही एकमेकांसोबत खूप सुंदर फोटो शेअर करत असतात.चाहते दोघांच्या लग्नाची वाट पाहत आहेत. दुसरीकडे, अरबाजही मलायकासोबतच्या आठवणी मागे ठेवून आयुष्यात पुढे गेला आहे. अरबाज सध्या जॉर्जिया एंड्रियानीसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे. दोघांचे सुंदर फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत.

Leave a Reply