कियाराचे सौंदर्य पाहून घसरला वरुण धवनचा हात , चुकीच्या ठिकाणी हात लावल्याने कियाराला राग आला, पाहा व्हिडिओ

Uncategorized

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री कियारा अडवाणी हिला आज सर्वजण ओळखतात. कियारा अडवाणीने बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये फार कमी वेळात एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे, आज प्रत्येकजण कियारा अडवाणीला ओळखतो. बॉलीवूडमध्ये, कियारा अडवाणीने 2018 साली आलेल्या कबीर सिंग या चित्रपटाद्वारे स्वतःची वेगळी ओळख निर्माण केली. त्यानंतर आजपर्यंत कियारा अडवाणीकडे चित्रपटांची कमतरता नाही, कियारा अडवाणीकडे एकामागून एक चित्रपट आहेत.

   

आणि नुकत्याच प्रदर्शित झालेल्या भूल भुलैया 2 या चित्रपटाने कियारा अडवाणीला आयुष्यातील एका वेगळ्या टप्प्यावर नेले आहे. भूल भुलैया 2 ने कियारा अडवाणीला खूप ओळख मिळवून दिली आहे आणि या चित्रपटामुळे ती बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील एक यशस्वी अभिनेत्री बनली आहे.

नुकताच कियारा अडवाणीचा आणखी एक चित्रपट प्रदर्शित झाला आहे, त्याचे नाव आहे जुग जुग जिओ. या चित्रपटात कियारा अडवाणीसोबत बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेता वरुण धवन काम करत आहे. या चित्रपटात वरुण धवन मुख्य भूमिकेत आहे. अलीकडे, 24 जून रोजी प्रदर्शित झालेल्या जुग जुग जिओ चित्रपटाच्या प्रमोशन दरम्यान, कियारा अडवाणीसोबत अशीच एक घोडचूक घडली, ज्यामुळे ती ओप्स मोमेंटची शिकार झाली आणि लाजिरवाणे होऊन रडताना दिसली.

हे वाचा:   करिअरच्या सुरुवातीलच केलं लग्न, पण नंतर... शेवंताबद्दल या गोष्टी तुम्हाला माहीत नसतील

बॉलीवूड इंडस्ट्रीत जेव्हा जेव्हा एखादी नवीन अभिनेत्री येते. त्यामुळे त्याला अशा अनेक वाटांवरून जावे लागते, ज्यात त्याला इच्छा नसतानाही सर्व काही करावे लागते. ज्यांच्यासाठी त्याचे मन तयार नाही, असेच काहीसे नुकतेच प्रदर्शित झालेल्या जुग जुग जिओ या चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान घडले, वरुण धवन जो बॉलिवूड इंडस्ट्रीचा प्रसिद्ध अभिनेता आहे. कियारा अडवाणीसोबत त्याने असे काही केले ज्यामुळे कियारा अडवाणीला सर्वांसमोर लाज वाटताना दिसली. वरुण धवन त्याच्या विनोदबुद्धीसाठी बॉलिवूड इंडस्ट्रीत खूप प्रसिद्ध आहे.

जागा न बघता तो कधीच कोणाशीही मस्करी करू लागतो. कियारा अडवाणीसोबतही असेच घडले, जेव्हा प्रसिद्ध अभिनेता वरुण धवनने मंचावर कियारा अडवाणीसोबत असेच काही करण्यास सुरुवात केली. त्यामुळे कियारा अडवाणीला अस्वस्थ वाटू लागले. आणि वरुण धवनपासून दूर जाण्याचा प्रयत्न करू लागला, असे काहीसे घडले की वरुण धवन कियारा अडवाणीची कंबर पकडण्याचा प्रयत्न करत होता. आणि कियारा अडवाणीला याची लाज वाटू लागली होती, पण वरुण धवनने कियारा अडवाणीला चुकीच्या पद्धतीने स्पर्श केल्याचा हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

अलीकडे, काही फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणावर व्हायरल होत आहेत, ज्यामध्ये कियारा अडवाणी एका ओहोप मोमेंटची शिकार होताना दिसत आहे. ही पहिली वेळ नाही, जेव्हा अभिनेत्री सोशल मीडियावर ओप्स मोमेंटचा बळी होताना दिसल्या होत्या, याआधीही सोशल मीडियावर अनेक अभिनेत्री ओप्स मोमेंटचा बळी होताना दिसल्या आहेत. अलीकडे कियारा अडवाणीसोबतही असेच घडले आहे, वरुण धवन कियारा अडवाणीला चुकीच्या पद्धतीने स्पर्श करताना दिसला. त्यामुळे कियारा अडवाणीला पेच सहन करावा लागला.

हे वाचा:   “हिला वेड लागलंय का?” अंगभर लायटिंग करून रस्त्यावर फिरतेय राखी सावंत, व्हिडीओ पाहून तुम्हालाही हसू होईल अनावर

वरुण धवनच्या आयुष्यातील ही पहिलीच वेळ नाही, जेव्हा त्याच्यासोबत असे कृत्य घडले आहे. तो नेहमी विनोदाच्या मूडमध्ये असतो. याआधीही त्याने चित्रपटाच्या प्रमोशनदरम्यान आलिया भट्टला आपल्या मांडीवर घेऊन असे कृत्य केले होते. त्यामुळे आलिया भट्टलाही लाजीरवाणीला सामोरे जावे लागले. आणि ती Oops मोमेंटची शिकार झाली होती, नुकतेच कियारा अडवाणीसोबतही असेच घडले. वरुण धवनमुळे कियारा अडवाणीला पेच सहन करावा लागला.

Leave a Reply