‘दंगल’ अभिनेत्री आहे या गंभीर आजाराची बळी, तिला केव्हाही येतात झटके, म्हणाली- 5 वर्षांपासून होत आहे हे

मनोरंजन

बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री फातिमा सना शेख हिच्याबाबत एक मोठी बातमी समोर येत आहे. खरं तर, या सुंदर अभिनेत्रीबद्दल बातम्या येत आहेत की ती एका आजाराने ग्रस्त आहे. यानंतर, चाहते त्याच्या लवकरात लवकर बरे व्हावेत यासाठी शुभेच्छा देत आहेत.

   

वास्तविक फातिमा सना शेख हिला एपिलेप्सी आहे. नुकताच त्यांनी स्वतः याचा खुलासा केला आहे. प्रथम आम्ही तुम्हाला माहितीसाठी सांगतो की नोव्हेंबर हा एपिलेप्सी जागरूकता महिना म्हणून ओळखला जातो. अभिनेत्री लोकांना एपिलेप्सीबद्दल जागरूक करत आहे. नुकतेच त्यांनी सोशल मीडियावर यासंदर्भातील पोस्टही केली आहे.

इन्स्टाग्रामवर स्टोरी शेअर करून त्यांनी लोकांना एपिलेप्सीबाबत जागरूक राहण्याचे आवाहन केले. यासोबतच अभिनेत्रीने सांगितले की, ती स्वतः या आजाराने ग्रस्त आहे. यासाठी अभिनेत्री सोशल मीडियाचा चांगला वापर करत आहे. ती लोकांना त्यांच्या कथा, संघर्ष आणि आव्हाने शेअर करण्याचे आवाहन करत आहे.

हे वाचा:   एकाच वेळी 4 मुलांना डेट केले दीपिका पदुकोणने, पत्नीचे हे बोलणे ऐकून रणवीर सिंगला धक्काच बसला..

तिच्या इन्स्टा स्टोरीमध्ये, अभिनेत्रीने लिहिले आहे की, “हा मिरगीचा महिना आहे. तुमची कथा, संघर्ष, आव्हाने शेअर करा. पुढे फातिमाने सांगितले की, ‘दंगल’ चित्रपटादरम्यान तिला समजले की ती देखील या आजाराची शिकार आहे. पुढे त्यांनी या आजाराबाबत स्वतःचा अनुभव सांगितला.

सोशल मीडियावर एका यूजरने फातिमा सना शेखला विचारले की, तिला हे कधी कळले? तर उत्तर देताना फातिमाने लिहिले की, “दंगलच्या शूटिंगदरम्यान मला एपिलेप्सीची माहिती मिळाली. मला प्रॅक्टिस दरम्यान स्ट्रोक आला आणि सरळ हॉस्पिटलमध्ये माझे डोळे उघडले. पहिली ५ वर्षे मी दुर्लक्ष करत राहिलो. पण आता मला त्याची काळजी घ्यावी लागेल.”

पुढे, फातिमाने सांगितले की, ती चित्रपटाच्या शूटिंगपूर्वीच तिच्या आजाराची माहिती तिच्या चित्रपटाच्या दिग्दर्शकाला देते. जेणेकरून पुढे जाण्यास अडचण येणार नाही. मात्र, दिग्दर्शक आणि टीम एकत्र असल्याने फातिमाला कोणतीही अडचण नाही. ते म्हणाले की, या आजाराची माहिती मिळाल्यानंतर सर्वांनी मला साथ दिली. यामुळे माझी भीती संपली आहे. मात्र त्याबाबत लोकांना जागरुक करण्याची गरज आहे.

हे वाचा:   कपिल शर्माचे फक्त ८० रुपयांमळे झाले होते आपल्या GF सोबत ब्रेकअप, पहा कपिल शर्माचे काही जुने फोटो....

‘दंगल’ मधून मिळाली ओळख

फातिमा सना शेखला बॉलिवूडमध्ये खरी ओळख ‘दंगल’ चित्रपटातून मिळाली. 2016 मध्ये आलेला हा चित्रपट ब्लॉकबस्टर ठरला होता. या चित्रपटात तिने आमिर खानसोबत काम केले होते आणि आमिरच्या मुलीची भूमिका साकारली होती. या चित्रपटाला प्रेक्षकांनी भरभरून दाद दिली.

वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, फातिमा सध्या ‘साम बहादूर’ चित्रपटाच्या शूटिंगमध्ये व्यस्त आहे. कृपया सांगा की या चित्रपटात फातिमा भारताच्या एकमेव महिला पंतप्रधान इंदिरा गांधींच्या भूमिकेत दिसणार आहे. त्याचवेळी, लोकप्रिय अभिनेता विकी कौशल या चित्रपटात एका महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहे, जो सॅम माणेकशॉची भूमिका साकारत आहे.

Leave a Reply