दोन मुलांच्या वडिलांसोबत थाटणार रश्मिका मंदाना संसार? दिली प्रेमाची कबुली

Uncategorized

दाक्षिणात्य चित्रपटांची प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना हिला आज कोणत्याही विशेष ओळखेची गरज नाही. दाक्षिणात्य चित्रपटांची प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना हिने आज आपल्या दमदार अभिनयाच्या जोरावर अभिनय विश्वात मोठं नाव कमावलं आहे. रश्मिका मंदान्ना ही सध्या दक्षिणेतील सर्वात प्रसिद्ध आणि लोकप्रिय अभिनेत्री आहे. 

   

दक्षिण भारतीय सुपरस्टार अभिनेत्री रश्मिका मंदान्नाच्या शानदार अभिनयाचे आज करोडो लोकांना वेड लागलं आहे. साऊथ चित्रपटांची प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना ही दोन मुलांचे वडील असलेल्या अभिनेत्याच्या प्रेमात पडली आहे. रश्मिका मंदान्नाला सुपरस्टार विजय जोसेफ म्हणजेच थालापति विजय (Thalapathy Vijay) सोबत लग्न करायचं आहे. पण हा झाला गंमतीचा विषय कारण विजय ह रश्मिकाचा क्रश आहे.

रश्मिका मंदान्नाला हा अभिनेता आवडतो

हे वाचा:   आईला ५०० वर्ष जिवंत ठेवण्यासाठी सयाजी शिंदेंनी लढवली अनोखी शक्कल; ऐकून तुम्हीही कराल कौतुक

साऊथ चित्रपटांची प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना ही आगामी चित्रपट गीता गोविंदा याच्या संदर्भात साऊथ चित्रपटांचा सुपरस्टार अभिनेता विजय देवरकोंडा याच्यासोबत चर्चेत आहे. गीता गोविंदा चित्रपटातील रश्मिका मंदाना आणि विजय देवरकोंडा एकत्र दिसणार आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अभिनय जगतातील प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना हिचं नाव गीता गोविंदम या चित्रपटात केरेमिका म्हणून ठेवण्यात आलं आहे. प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना ही प्रसिद्ध अभिनेता विजय देवरकोंडाच्या खूप जवळ आहे आणि तिला त्याच्यासोबत लग्न करायचं आहे.

प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना
अभिनय जगतातील प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना हिने साऊथच्या एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केलं आहे. अभिनय जगतातील प्रसिद्ध अभिनेत्री रश्मिका मंदान्नाचं सोशल मीडियावर  खूप फॅन फॉलोईंग आहे. यासोबत आम्ही तुम्हाला हे देखील सांगतो की, साऊथ चित्रपटांचा सुपरस्टार अभिनेता विजय देवरकोंडा हा कुणापेक्षाही कमी नाही. विजय देवरकोंडा यांनीही साऊथमधील एकापेक्षा जास्त सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केलं आहे. विजय देवरकोंडा हा साऊथ चित्रपटांचा सुपरस्टार अभिनेता आहे.

Leave a Reply