फोटोः लग्नानंतर 2 मुलींसोबत हनिमूनला दिसला युझवेंद्र चहल, पत्नीच्या चेहऱ्यावर दिसतो आनंद

Uncategorized

भारतीय क्रिकेट संघाचा स्टार फिरकीपटू युजवेंद्र चहल २२ डिसेंबर २०२० रोजी विवाहाच्या पवित्र बंधनात बांधला गेला. त्याने प्रसिद्ध कोरिओग्राफर आणि यूट्यूबर धनश्री वर्माला आपली पत्नी बनवले आहे. दोघांचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत. युझवेंद्रची वधू धनश्रीही इन्स्टाग्रामवर खूप सक्रिय आहे. अलीकडेच त्याने त्याच्या हनीमूनचा एक फोटो शेअर केला आहे जो चर्चेचा विषय आहे.

   

खरंतर चहल-धनाश्री त्यांचा हनीमून दुबईत साजरा करत आहेत. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे यावेळी चहलसोबत एक नाही तर दोन मुली होत्या. एक त्याची पत्नी धनश्री आणि दुसरी अनोळखी मुलगी. चहल आणि दोन मुलींचा हा फोटो स्वतः धनश्रीने तिच्या इन्स्टास्ट्रीवर शेअर केला आहे. अशा स्थितीत सर्व चाहत्यांच्या मनात एकच प्रश्न उपस्थित होत आहे की, फोटोत दिसणारी ही तिसरी मुलगी कोण आहे आणि या जोडप्याच्या हनीमूनला ती काय करत आहे.

हे वाचा:   ७५ वर्षीय नवरदेव अन् ७० वर्षांची नवरी विवाहबंधनात अडकणार; आयुष्याच्या सायंकाळी शोधला आधार

वास्तविक ही मुलगी या जोडप्याची मैत्रीण किंवा फॅन असल्याचे दिसते. ती त्याच्यासोबत हनीमून सेलिब्रेट करत नसून सेल्फी घेत आहे. कदाचित तिनेही दुबईत त्यांच्याशी टक्कर दिली आणि तिच्या आवडत्या जोडप्यासोबत सेल्फी काढला. या सेल्फीमध्ये मुलगी आणि चहल धनश्री तिघीही अप्रतिम दिसत आहेत.

हे चित्र दुबईतील सीझर ब्लू वॉटरचे आहे. यादरम्यान, या रहस्यमय मुलीने निळ्या रंगाचा ड्रेस आणि डोळ्यांवर गडद चष्मा घातलेला आहे. या फोटोशिवाय चहल-धनाश्री या दोघांनीही त्यांच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवर हनीमूनचे आणखी काही फोटो शेअर केले आहेत. चाहत्यांना हे फोटो खूप आवडतात. महेंद्रसिंग धोनीची पत्नी साक्षीनेही हा फोटो लाईक केला आहे.

त्यांच्या या पोस्टला आतापर्यंत ७ लाखांहून अधिक लाईक्स मिळाले आहेत. लोक वेगवेगळ्या पद्धतीने कमेंट करत आहेत. काहीजण या जोडप्याचे कौतुक करत आहेत तर काहीजण त्या भावाला विचारत आहेत, तुम्हाला मॅच खेळायची नाही का? या फोटोमध्ये धनश्रीही तिच्या पतीकडे प्रेमाने पाहत आहे.

ड्रेसबद्दल बोलायचे झाले तर, अॅनिमल प्रिंट असलेला शॉर्ट ड्रेस परिधान करून धनश्री खूपच सुंदर दिसत आहे. तिच्या हातातल्या बांगड्या आणि मेंदी तिला नवविवाहित वधूचा लुक देत आहेत. 22 डिसेंबरला लग्न झाल्यानंतर केवळ 3 दिवसांनी हे कपल त्यांच्या हनीमूनसाठी निघाले होते.

Leave a Reply