या कारणामुळे ऐश्वर्या रायने केला स्वत:ला संपवण्याचा प्रयत्न, सत्य आलं समोर

Uncategorized

अमिताभ बच्चन यांची सून ऐश्वर्या राय बच्चन ही अशा सौंदर्यवतींपैकी एक आहे. जिने आपल्या सौंदर्याने सगळ्यांनाच भूरळ पाडली आहे. सध्या ती बॉलिवूडमध्ये तितकीशी सक्रीय नाही तरी देखील ऐश्वर्याच्या चाहत्यांची कमी नाही. ऐश्वर्या काय करते, कुठे जाते? हे सगळं जाणून घ्यायला लोकांना फार आवडते. तसे पाहाता अभिनेत्रीला साधं, सरळ राहाणं आवडतं. परंतु तरी देखील तिच्या सौंदर्याची चमक कधीही कमी होत नाही. सध्या अभिनेत्रीचा एक जुना फोटो व्हायरल होत आहे. ज्यामुळे ती पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे.

   

बॉलीवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री आणि बच्चन कुटुंबाची एकुलती एक सून ऐश्वर्या राय बच्चन नेहमीच चर्चेत असते. तिचे फोटो आणि व्हिडिओ दररोज सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात.

त्या अभिनेत्रींमध्ये ऐश्वर्या रायची गणना होते. ज्यांनी चित्रपटसृष्टीत पाऊल ठेवल्यानंतर एकामागून एक अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. त्याचबरोबर ऐश्वर्या पती अभिषेकमुळेही चर्चेत असते. ऐश्वर्या आणि अभिषेकची जोडी चित्रपटसृष्टीतील खूप लोकप्रिय जोडी आहे.

हे वाचा:   ‘तारक मेहता…’मध्ये पुन्हा दिसणार जुना टप्पू? अभिनेता भव्य गांधीने केला खुलासा

आयुष्य संपवण्याचा प्रयत्न केल्याची खोटी बातमी सोशल मीडियावर व्हायरल 

सेलिब्रिटी होणं तितकं सोपं नसलं तरी अनेक बॉलीवूड स्टार्सच्या मृत्यूची बातमीही खूप पुढे आली आहे आणि यावेळी ऐश्वर्या राय बच्चनही या अफवेची बळी ठरली आहे. अशा परिस्थितीत अलीकडेच तिच्या आत्महत्येची खोटी बातमी सोशल मीडियावर व्हायरल होत असून एका रिपोर्टमध्ये सासू-सासऱ्यांसोबत झालेल्या वादामुळे ऐश्वर्या रायने आत्महत्येचा प्रयत्न केल्याचा दावा करण्यात आला आहे. ट्रँक्विलायझरचा ओव्हरडोज घेतल्याने.

सध्या व्हॉट्सअॅप आणि इतर सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर हा मेसेज व्हायरल होवू लागला आहे आणि त्यात असंही बोललं जात आहे की, ए दिल है मुश्किल या चित्रपटात ऐश्वर्या रायसोबत रणबीर कपूरने अमिताभ बच्चन आणि इंटिमेट सीनमुळे जया बच्चन नाराज झाल्या आहेत. काही दिवसांपूर्वी अमिताभ यांनीही ऐश्वर्याच्या व्यक्तिरेखेचं खूप ​​कौतुक केलं होतं. ही बातमी सध्या चांगलीच व्हायरल होत आहे.

हे वाचा:   खूपच सुंदर आहे माधुरी दीक्षित ची बहीण,पहिल्या वेळेस कॅमेऱ्यामध्ये झाली कैद

व्हायरल होत असलेली बातमी पूर्णपणे चुकीची आहे.
आम्ही तुम्हाला सांगतो की व्हायरल होत असलेली बातमी पूर्णपणे चुकीची आहे कारण असं पाऊल उचलण्याचा कोणताही प्रयत्न तिने केलेला नाही, तर हॉस्पिटलचा फोटो सोशल मीडियावर चांगलाच व्हायरल होत आहे. त्यात ती शूटिंगदरम्यान जखमी झाली होती. ज्यात तिला दुखापत झाली. त्यामुळे ही फक्त अफवा असून ही होणारी चर्चा पूर्णपणे खोटी आहे. 

Leave a Reply