रेखा म्हणाली, जर महिलांना एखाद्या पुरुषासोबत संबंध ठेवायचे असतील तर त्या त्याच्यासोबत…

Uncategorized

बॉलीवूडमधील सर्वाधिक चर्चेत असलेली अभिनेत्री रेखा नुकतीच 65 वर्षांची झाली आहे. रेखावर चित्रित केलेले ‘इन आँखों की मस्ती के मस्ताने हजारों हैं’ हे गाणे तिच्यावर अगदी फिट बसते. आम्ही असे म्हणत आहोत कारण वयाच्या ६५ व्या वर्षीही रेखाचे लाखो चाहते आहेत. आपण तरुण असो वा वृद्धाविषयी बोलू, रेखा ही बॉलिवूडची अशीच एक अभिनेत्री आहे, जिचे सौंदर्य वाढत्या वयाबरोबर वाढत आहे.

   

सध्या ती कोणत्याही ओळखीवर अवलंबून नाही. तिच्या चित्रपट आणि अभिनयाशिवाय तिच्या वैयक्तिक आयुष्यातही खूप काही घडले आहे. या संदर्भात चर्चा. एकदा, तिने 12 वर्षांनी लहान असलेल्या अक्षय कुमारवर क्रश देखील केला होता.

रेखाचे नाव अनेक बॉलिवूड कलाकारांसोबत जोडले गेले आहे, अमिताभ बच्चनसोबतची तिची प्रेमकहाणी जगभर प्रसिद्ध आहे.बॉलिवुड अभिनेत्री रेखाचे नाव राज बब्बर, संजय दत्त आणि विनोद मेहरा यांसारख्या अभिनेत्यांसोबतही जोडले गेले आहे. रेखा ही तिच्या काळातील ती अभिनेत्री होती जी आपले म्हणणे सर्वांसमोर ठेवायची.

हे वाचा:   दिसेल तिथं या कीड्याला ठेचून मारा नाहीतर...; शिकारीची पद्धत वाचूनच अंगाचं पाणी पाणी होईल

ती नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते.काही दिवसांपूर्वी रेखाने तिला मुलगी झाली तर ती हुबेहुब कंगना राणौतसारखीच असेल असे सांगून चर्चेत आली होती.काही दिवसांपूर्वी रेखा आणि कंगना एका इव्हेंटमध्ये दिसल्या ज्यामध्ये दोघिंमध्ये खास बॉन्डिंग पाहायला मिळाली.

आज या लेखाच्या माध्यमातून तुम्हाला रेखाच्या जुन्या मुलाखतीबद्दल सांगणार आहोत.ज्याने सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला होता,ही मुलाखत खूप वादात सापडली होती.4 दशकांपूर्वी रेखाने एका मुलाखतीदरम्यान असे वक्तव्य केले होते.हे ऐकून सर्वांनाच धक्का बसला होता. लेखक यासिर उस्मान यांनी रेखा यांच्या चरित्रावर आधारित पुस्तक लिहिले आहे.

या पुस्तकानुसार, सुमारे 40 वर्षांपूर्वी रेखा म्हणाली होती की – सेक्सशिवाय तुम्ही पुरुषाच्या जवळ येऊ शकत नाही. मी कधीच गरोदर राहिली नाही हा योगायोग आहे.प्रेमातील सेक्स ही एक सामान्य प्रक्रिया आहे आणि जे म्हणतात की स्त्रीने फक्त हनिमूनलाच सेक्स केला पाहिजे, ते फालतू बोलतात.रेखाचे लग्न वैवाहिक आयुष्य सुध्दा लोकांसाठी नेहमीच एक कोडे राहिले आहे.

हे वाचा:   “मी कंडक्टर होतो, तेव्हा त्यानेच…” उपकाराची जाण असलेले रजनीकांत, भर पुरस्कार सोहळ्यात सांगितलेली ‘त्या’ मित्राची गोष्ट

रेखाचे नाव अनेक बॉलिवूड कलाकारांशी जोडले गेले आहे. रेखाचे पती मुकेश अग्रवाल यांच्या निधनानंतर सर्वांनी रेखाला तिच्या मृत्यूसाठी जबाबदार मानले.मुकेश अग्रवाल यांनी लग्नाच्या 7 महिन्यांनंतरच रेखाच्या दुपट्ट्याला गळफास लावून घेतला होता.शशी कपूर वगळता बॉलीवूडमधील सर्वांनी त्यांना मुकेश अग्रवाल यांच्या मृत्यूसाठी जबाबदार मानले होते. या सर्व गोष्टींवर रेखा म्हणाली होती की, “मी दररोज नरकातून जात आहे, फक्त मला माहीत आहे.

पण माझी व्यथा आणि सत्य कोणालाच न सांगण्याचा मार्ग मी निवडला. माझ्या आयुष्यात इतक्या गोष्टी घडून गेल्यावरही माझा लोकांवर विश्वास आहे, लोकांना फक्त माझ्या लग्नाबद्दल माहिती आहे, जे काही लिहिले आहे त्यापेक्षा जास्त त्यांना सर्व काही माहित नाही. तुम्हाला हा लेख कसा वाटला, कमेंट करून नक्की सांगा. आपल्याकडे आमच्यासाठी काही प्रश्न आणि सूचना असल्यास आपण ईमेलद्वारे आमच्याशी संपर्क साधू शकता.

Leave a Reply