विनोद खन्नासोबत झोपण्यासाठी माधुरीने घेतले होते कोट्यवधी रुपये, नव्हती राहिली कोणासोबत नजर मिळवण्याच्या लायक, तासनतास गाळायची नुसती

Uncategorized

माधुरी दीक्षित जीचे अभिनयाच्या जगात एक मोठे नाव आहे, ज्यामुळे ती केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण जगात ओळखली जाते. माधुरी दीक्षित जींना आजच्या काळात कशाचीही कमतरता नाही, ज्यामुळे त्यांना केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण जगात खूप आदर आणि सन्मान दिला जातो.

   

माधुरी दीक्षित जी यांनी त्यांच्या आतापर्यंतच्या कारकिर्दीत एकामागून एक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत आणि ती संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत ओळखली जाते. माधुरी दीक्षित जी कडे आजच्या काळात कशाचीही कमतरता नाही, ज्यामुळे ती आपले जीवन अतिशय विलासी आणि चांगल्या पद्धतीने जगते.

नुकताच माधुरी दीक्षित जी बद्दल एक मोठा खुलासा झाला आहे, तो म्हणजे माधुरी दीक्षित जी बद्दल नुकताच एक मोठा खुलासा झाला आहे तो म्हणजे माधुरी दीक्षित जी ने बॉलीवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते विनोद खन्ना यांच्यासोबत चांगले काम केले आहे. करोडोंची कमाई केली होती. यासाठी करोडो रुपये घेतले आणि मग माधुरीसोबत असे काही घडले, ज्यामुळे तिने तासनतास अश्रू ढाळले. पुढे, लेखात माधुरी दीक्षितबद्दल आलेल्या या बातमीबद्दल तपशीलवार माहिती दिली आहे.

हे वाचा:   नाव न घेता कंगनाचा आलिया रणबीरबद्दल मोठा खुलासा; म्हणाली 'ते दोघे एकाच बिल्डिंगमध्ये वेगळ्या ठिकाणी...'

विनोद खन्ना हे अभिनयाच्या दुनियेतील एक मोठे नाव आहे, ज्यामुळे ते केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत ओळखले जातात. माधुरी दीक्षित यांच्याकडे आजच्या काळात इतका पैसा आहे की त्या आपल्या आयुष्यात काहीही साध्य करू शकतात. माधुरी दीक्षित जी सध्या मीडियातील तिच्या एका स्टोरीमुळे चर्चेत आहे, त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये तिची सर्वत्र चर्चा होत आहे. माधुरी दीक्षितबाबत एक सत्य समोर आले आहे की, तिने तिच्या मोठ्या विनोद खन्ना यांच्याकडून रोमँटिक होण्यासाठी आणि त्याच्यासोबत रात्र घालवण्यासाठी करोडो रुपये घेतले होते, त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये या गोष्टींची सर्वत्र चर्चा होत आहे.

होय, हे अगदी खरे आहे कारण माधुरी दीक्षितने एका चित्रपटात विनोद खन्नासोबत खूप वेगळे सीन केले होते, ज्यासाठी तिने खूप पैसे घेतले होते. मी तुम्हाला सांगतो की माधुरी दीक्षितजींना या पैशाचा खूप लोभ झाला कारण माधुरीसोबत रोमँटिक करताना विनोद खान यांचा संयम सुटला होता आणि त्यांनी माधुरीसोबत असे काही केले होते की त्यांना तासन्तास अश्रू अनावर झाले होते. माधुरीला विनोद खन्नासोबत रोमँटिक होण्याचा फटका कसा सहन करावा लागला हे तिने पुढे सांगितले.

हे वाचा:   बायको प्रियकरासोबत बंद खोलीत सापडली, पुढे पतीने जे केलं ते आश्चर्यकारक!

बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते विनोद खन्ना सध्या सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय बनले आहेत, कारण अलीकडेच विनोद खन्ना यांचा एक जुना किस्सा समोर आला आहे, ज्यामध्ये विनोद खन्ना यांच्यासोबत प्रेमसंबंध असल्याचे सांगितले जात आहे.

माधुरी दीक्षित. हा सीन करताना त्याचा संयम सुटला होता आणि तिचे फोटो चुकीच्या पद्धतीने खराब केले होते, त्यानंतर माधुरी दीक्षितनेही तासनतास अश्रू ढाळले होते. माधुरी दीक्षितसोबत असे कृत्य केल्यानंतर विनोद खन्ना यांना दिग्दर्शकाने माफी मागण्यासही सांगितले होते. माधुरी दीक्षित कोणाशीही डोळा मारण्यास लाजाळू असल्याचे बोलले जात होते.

Leave a Reply