58 व्या वर्षी गोविंदा पुन्हा होणार पिता, पत्नी सुनीता 55 व्या वर्षी मुलाला जन्म देणार!

Uncategorized

बॉलिवूड अभिनेता गोविंदा आणि त्याची पत्नी सुनीता आहुजा यांची जोडी खूप लोकप्रिय आहे. दोघांना एकत्र पाहणे चाहत्यांसाठी नेहमीच चांगले असते. दोघेही अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या रिअॅलिटी शोमध्ये हजेरी लावत राहतात आणि त्यांच्या उपस्थितीने वातावरण आनंददायी बनवतात.

   

अलीकडेच गोविंदा आणि सुनीता देशातील लोकप्रिय सिंगिंग रिअॅलिटी शो ‘इंडियन आयडॉल’मध्ये पोहोचले. सध्या इंडियन आयडॉलचा 13वा सीझन सोडवला जात आहे. नुकत्याच झालेल्या एका एपिसोडमध्ये गोविंदा पत्नी सुनितासोबत पाहुणा म्हणून आला होता. त्याचवेळी या शोमध्ये या दोघांसोबत ज्येष्ठ अभिनेते धर्मेंद्रही दिसणार आहेत.

‘इंडियन आयडॉल 13’ च्या आगामी भागात सुनीता, धर्मेंद्र आणि गोविंदा एकत्र दिसणार आहेत. यादरम्यान सुनीता आपल्या ओळखीच्या स्टाईलने सर्वांची मने जिंकणार आहे. त्याचे म्हणणे ऐकल्यानंतर धर्मेंद्रही त्याची स्तुती करण्यापासून स्वतःला रोखू शकले नाहीत. शोमध्ये सुनीताने पुन्हा आई होण्याची इच्छा व्यक्त केली आहे.

हे वाचा:   Dimple Kapadia सोबत इंटिमेट सीन देताना या अभिनेत्याचा सुटला ताबा; पुढे जे झालं...

गोविंदा आणि सुनीता यांच्यासोबत त्यांचा मुलगा यशवर्धन देखील या शोमध्ये दिसणार आहे. अलीकडेच सोनी टीव्हीने आपल्या इंस्टाग्राम अकाउंटवरून एक प्रोमो व्हिडिओ शेअर केला आहे जो खूप व्हायरल होत आहे. यामध्ये शोचा होस्ट आदित्य नारायण सांगत आहे की, जेव्हा सुनीता गेल्या वेळी शोमध्ये दिसली होती, तेव्हा त्यांनी सांगितले कि जेव्हा ती यशसाठी गरोदर होती, तेव्हा गोविंदाने मुलाच्या आशेने धर्मेंद्रचा फोटो तिच्यासमोर ठेवला होता.

आदित्यचे म्हणणे ऐकून सुनीता म्हणते, “मी यश पेटमध्ये असताना ची ची यांनी मला धरमजींचे फोटो दिले होते, म्हणून मी इतके चांगले प्रोडक्ट केले. आज आपण धरमजींना प्रत्यक्ष पाहिले आहे, चला घरी जाऊन दुसरे प्रोडक्ट बनवूया.

हे वाचा:   “सिद्धार्थ शुक्ला मला मारहाण करायचा” शिल्पा शिंदेने अभिनेत्यावर केलेले गंभीर आरोप, म्हणाली “त्याने मला चालत्या गाडीतून…”

सुनीताचे हे ऐकून सगळे हसायला लागतात. न्यायाधीश नेहा कक्कर आणि विशाल ददलानी जोरजोरात हसायला लागले. तेव्हा नेहा म्हणते, “मित्रा, ही बाई. अरे प्रिये मी”. दुसरीकडे सुनीताचे बोलणे ऐकून तिचा मुलगा यशवर्धनही लाजेने लाल झाला आणि गोविंदाही खूप हसला. तर धर्मेंद्र म्हणतो, “सुनीता, तू प्रेमळ आणि चैतन्यशीलही आहेस”.

गोविंदा-सुनीता हे दोन मुलांचे पालक आहेत, लग्नाला 35 वर्षे झाली आहेत

गोविंदा आणि सुनीता यांच्या लग्नाला 35 वर्षे झाली आहेत. दोघेही आधी एकमेकांवर प्रेम करत होते. त्यानंतर दोघांनी लग्न केले. 1987 मध्ये दोघांनी सात फेऱ्या मारल्या होत्या. लग्नानंतर गोविंदा आणि सुनीता हे तीन मुलांचे पालक झाले. या जोडप्याला नर्मदा आहुजा नावाची मुलगी आणि यशवर्धन नावाचा मुलगा आहे. त्याचवेळी या दाम्पत्याच्या एका मुलाचे निधन झाले आहे.

Leave a Reply