खूपच सुंदर आहे माधुरी दीक्षित ची बहीण,पहिल्या वेळेस कॅमेऱ्यामध्ये झाली कैद

Uncategorized

बॉलीवूडमध्ये काम करणाऱ्या अभिनेत्री खूप सुंदर आहेत, ज्यामध्ये माधुरी दीक्षितचे नाव सर्वांनाच माहीत आहे. पण माधुरीची बहीण, भाऊ किंवा कुटुंबातील कोणीतरी चित्रपटात किंवा कोणत्याही कार्यक्रमात दिसल्याचे तुम्ही क्वचितच ऐकले असेल. लग्नानंतर, तिला तिच्या पती आणि मुलांसोबत अनेक वेळा पाहिले गेले आहे परंतु तिच्या आईच्या बाजूच्या लोकांसोबत नाही, परंतु अलीकडेच तिची बहीण दिसली आणि माधुरी दीक्षितची बहीण खूप सुंदर आहे, तुम्ही तिला जरूर पहा.

   

माधुरी दीक्षितची बहीण खूप सुंदर आहे

बॉलिवूडची सर्वात सुंदर अभिनेत्री माधुरी दीक्षितचे सौंदर्य तुम्ही चित्रपटांमध्ये पाहिले असेलच, पण आता आम्ही तुम्हाला तिच्या भावंडांबद्दल सांगत आहोत. माधुरी दीक्षितला दोन बहिणी आणि एक भाऊ आहे, त्यापैकी आम्ही तुम्हाला तिची बहीण रूपा दीक्षितबद्दल सांगणार आहोत जी खूप सुंदर आहे. रूपा ही अतिशय साधी मुलगी असून तिचे मन फक्त अभ्यासावर केंद्रित आहे. 

तिला चित्रपटांमध्ये रस नाही म्हणून ती बहिणीच्या करिअरपासून दूर राहायची. तुम्हाला इंटरनेटवर एक किंवा दोन चित्रे पाहायला मिळतील पण सोशल मीडियावरही तुम्हाला त्यांचे कोणतेही खाते दिसणार नाही. तिला लाइमलाइट अजिबात आवडत नाही पण अलीकडेच ती तिची बहीण माधुरी दीक्षित नेनेसोबत मुंबईत दिसली आणि तिचे फोटोही व्हायरल झाले.

हे वाचा:   आलिया भट नंतर कतरिना कैफ गरोदर? नवीन वर्षात देणार ‘गुड न्यूज’

मधुकीची बहीण रूपा तिच्यापेक्षा कमी सुंदर नाही हे तुम्ही चित्रात पाहिले असेल. माधुरीला रूपा आणि भारती दीक्षित या दोन बहिणी आहेत तर अजित दीक्षित हा एक भाऊ आहे. माधुरी मराठी कुटुंबातली असून तिचा जन्मही मुंबईत झाला. माधुरी मध्यमवर्गीय कुटुंबातील होती पण तिने मेहनत आणि कौशल्याच्या जोरावर आपले करिअर घडवले.

माधुरी दीक्षितने 1984 मध्ये आलेल्या अबोध या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये तिच्या करिअरची सुरुवात केली होती. यानंतर माधुरी दीक्षितने बहुतेक यशस्वी चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि एकेकाळी तिने श्रीदेवीसारख्या सुपरस्टारलाही स्पर्धा दिली होती, आजही तिच्या सौंदर्याचे सर्वांनाच वेड लागले आहे. 1999 मध्ये माधुरीने भारतीय वंशाचे अमेरिकन डॉक्टर राम नेने यांच्याशी लग्न केले आणि आता त्यांना दोन मुले आहेत. 

हे वाचा:   ऐश्वर्या रायचं अभिषेकवर धक्कादायक वक्तव्य म्हणाली, `माझं त्याच्यावर कधीच...`

राम नेने हे हृदय शल्यचिकित्सक आहेत आणि आता ते मुंबईला गेले आहेत आणि त्यांच्या पत्नीच्या प्रॉडक्शन हाऊसमध्ये गुंतवणूक करतात आणि तेथे प्रॅक्टिसही करतात. माधुरीने बॉलीवूडमध्ये हम आपके है कौन, दिल तो पागल है, दिल, देवदास, तेजाब, साजन, खलनायक, बेटा, पुकार, राजा, कोयला, अंजाम, राम लखन, हम तुम्हारे है सनम, जमाई राजा, किशन कन्हैया, या चित्रपटात काम केले आहे.

दयावान, अर्जू, संगीत, त्रिदेव, याराणा, प्रेम गंथ, प्रतिज्ञा, मोहब्बत सारख्या चित्रपटात मुख्य अभिनेत्री म्हणून काम केले आहे. तिचा नुकताच रिलीज झालेला ‘टोटल धमाल’ हा चित्रपट होता, ज्यामध्ये ती अनेक वर्षांनी अनिल कपूरसोबत दिसली होती आणि हा चित्रपट सुपरहिट ठरला.

Leave a Reply