बॉलिवूडची अंबानी आहे सुनील शेट्टीची पत्नी; हा व्यवसाय करून छापते करोडो रुपये.!

Uncategorized

जेव्हा भारतातील सर्वात मोठ्या उद्योगपतीचा प्रश्न येतो तेव्हा नीता अंबानी यांचे नाव प्रथम येते. अंबानी कुटुंबाकडे अनेक कोटींची संपत्ती आहे. आता चित्रपट जगताबद्दल बोलताना, आपण सुनील शेट्टीच्या पत्नीला अंबानी किंवा बॉलिवूडची सुपर बिझनेसमन म्हणू शकतो. याचे कारण सुनील शेट्टीची पत्नी असा काही व्यवसाय चालवते, ज्यामुळे तिला दरवर्षी घरात कोट्यवधी रुपये मिळतात.

   

सहसा बॉलिवूड स्टार्सच्या पत्नीचे नाव तिच्या पतीमुळे प्रसिद्ध असते. लोकांना असे वाटते की ती तिच्या पतीचे पैसे घरी आरामात बसून खर्च करते. तथापि, सर्व बायका अशा नसतात. काहींना स्वतःच्या पायावर उभे राहणे आवडते. तिचे एक व्यावसायिक करियर आहे ज्यावर ती स्वतःचे नाव बनवत आहे. शाहरुख (गौरी खान), जॉन अब्राहम (प्रिय रुंचल), इमरान हाश्मी (परवीन शहानी), विवे ओबेरॉय (एल्वा) इत्यादींच्या बायका या वर्गात येतात.

बरं आज आम्ही तुम्हाला मन शेट्टी अर्थात सुनी शेट्टीच्या पत्नीबद्दल काही मनोरंजक गोष्टी सांगणार आहोत. 22 ऑगस्टला मान शेट्टीचा वाढदिवस आहे. ‘वंडरवुमन’ म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या मनाने पती सुनीलसोबत एस 2 नावाच्या रिअल इस्टेट प्रोजेक्टवर काम केले आहे. या अंतर्गत त्यांनी मुंबईत 21 आलिशान व्हिला बांधले.

हे वाचा:   आलिया-रणबीरच्या मुलीचं नाव आहे खूपचं खास, अर्थ माहितीये का?

त्यांच्यामध्ये त्याला सर्व सुखसोयी देण्यात आल्या. त्यांचा आकार सुमारे 6500 चौरस फूट होता. याशिवाय, मानाचे जीवनशैलीचे दुकान आहे. यामध्ये घर आणि कार्यालयाच्या सजावटीपासून दैनंदिन जीवनापर्यंत अनेक गोष्टी विकल्या जातात. हे एक लक्झरी स्टोअर आहे ज्यामुळे ते नेहमी महाग आणि उच्च दर्जाच्या वस्तू विकतात.

व्यवसायाशिवाय ती सामाजिक कार्य देखील करते. वास्तविक तो ‘सेव्ह द चिल्ड्रेन इंडिया’ नावाच्या एनजीओशी संबंधित आहे. त्यासाठी अनेकदा निधी गोळा करण्याच्या जुगाडात असतात. यासाठी ती ‘Arize’ नावाचे प्रदर्शनही आयोजित करते. यातून त्यांना जे काही पैसे मिळतात ते गरजू मुली आणि महिलांच्या भल्यासाठी वापरले जातात.

सुनील शेट्टीच्या कुटुंबाचे वार्षिक उत्पन्न 150 कोटींपेक्षा जास्त असल्याचे सांगितले जाते. मनोरंजक गोष्ट अशी आहे की सुनील सोबत, त्याची पत्नी मनाचाही इतकी मोठी कमाई करण्यात तितकाच मोठा हात आहे. यावरून हेच ​​सिद्ध होते की तुमचा नवरा कितीही पैसे कमवतो, खरी मजा स्वतःचे कमावलेले पैसे उडवण्यात येते.

हे वाचा:   पत्र्याच्या घरात छापल्या 10 कोटींच्या नोटा; माय-लेकाचा प्रताप पाहून पोलीस झाले शॉक

जेव्हा एखादी स्त्री नोकरी किंवा व्यवसाय करत तिच्या पायावर उभी असते, तेव्हा तिच्यासाठी ही खूप अभिमानाची गोष्ट असते. ते त्यांच्या खर्चासाठी इतर कोणावर अवलंबून नाहीत. आपण सर्व या व्यावसायिक बॉलिवूड पत्नींकडूनही बरेच काही शिकू शकता. म्हणूनच असे म्हटले जाते की तुमच्या मुलींना शिकवा, लिहा आणि तुमच्या पायावर उभे रहा.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply