बॉलीवूड: चित्रात दिसणारी ही मुलगी बॉलिवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे, ती अभिनयाने लाखो मनांवर राज्य करते

Uncategorized

सिनेतारकांच्या चाहत्यांना त्यांच्या आवडत्या कलाकाराबद्दल जाणून घेण्याची उत्सुकता असते. चित्रपटापासून ते स्टार्सच्या वैयक्तिक आयुष्यापर्यंत, त्यांचे चाहते विशेषत: त्यांच्या बालपणीच्या फोटोंबद्दल माहिती गोळा करण्याचा प्रयत्न करत असतात. आजकाल अनेक स्टार्सचे बालपणीचे फोटो सोशल मीडियावर खूप चर्चेत आहेत.

अलीकडे, अशा अनेक सेलिब्रिटींचे बालपणीचे फोटो समोर आले आहेत, जे त्यांना पहिल्यांदा पाहिल्यावर बहुतेक लोक ओळखू शकले नाहीत. असाच एक फोटो सध्या मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, जो पाहून सुरुवातीला अंदाज लावणे कठीण आहे की हा बॉलीवूडच्या सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एकाचा फोटो आहे.

व्हायरल झालेल्या फोटोमध्ये मुलींचा ग्रुप एका ग्रुपमध्ये पोज देताना दिसत आहे. त्यापैकी मागच्या रांगेत (मध्यभागी) उभी असलेली मुलगी ही एक प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्री आहे जिने आतापर्यंत अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. तरीही तुम्ही या अभिनेत्रीला ओळखू शकला नसाल, तर आम्ही तुमच्यासाठी सोपे करतो.

हे वाचा:   धोनीसोबत असलेल्या नात्याचा आजही होतो `या` अभिनेत्रीला पच्छाताप म्हणाली, आजही काळा डाग..

खरं तर, फोटोमध्ये दिसणारी मुलगी शिल्पा शेट्टी आहे. चित्रपटांव्यतिरिक्त शिल्पा तिच्या फिटनेससाठीही ओळखली जाते. शिल्पाने 90 च्या दशकापासून अनेक हिट चित्रपटांमध्ये आपला दमदार अभिनय दाखवला आहे. नुकतीच ती ‘निकम्मा’ चित्रपटात दिसली होती.

शिल्पाने प्रसिद्ध उद्योगपती राज कुंद्रासोबत लग्न केले आहे. हिंदीशिवाय तिने दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्येही काम केले आहे. चित्रपटांसोबतच ही अभिनेत्री छोट्या पडद्यावरील रिअॅलिटी शोमध्येही दिसते. याशिवाय शिल्पा लवकरच ओटीटीवरही पदार्पण करणार आहे. रोहित शेट्टीच्या इंडियन पोलिस फोर्स या वेबसिरीजमध्ये ती जबरदस्त अॅक्शन करताना दिसणार आहे.

Leave a Reply