राखीच्या प्रियकराने रस्त्याच्या मधोमध राखीची केली धु धु धुलाई ,राखीचे रडून रडून झाले असे हाल दुरवस्था – पाहा व्हिडिओ

Uncategorized

राखी आणि तिचा प्रियकर आदिल दुर्रानी यांच्या प्रेमकहाणीबद्दल इंटरनेटशी संबंधित प्रत्येक व्यक्तीला माहिती आहे. ते दररोज कॅमेऱ्यासमोर आपले प्रेम व्यक्त करतात. सहसा अभिनेत्री तिचे रोमँटिक व्हिडिओ इंटरनेटवर शेअर करत असते, ज्यावर तिचे चाहतेही उत्स्फूर्तपणे प्रतिक्रिया देतात. पण नुकताच राखी आणि तिचा बॉयफ्रेंड आदिल यांचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर पाहायला मिळत आहे, हे पाहिल्यानंतर तिचे चाहते आश्चर्यचकित झाले आहेत.

   

व्हिडिओमध्ये राखी सावंत तिच्या प्रियकर आदिलकडून चुंबन मागताना दिसत आहे. आदिलला राखीचे हे कृत्य अजिबात आवडत नाही आणि तो वैतागून अभिनेत्रीला मारहाण करतो.

यामुळे आदिलने राखीवर हात उचलला.

राखी आणि आदिल एकमेकांशी भांडत असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. दोघे रस्त्यावर एकत्र उभे असतात, मग अचानक राखीने आदिलकडे मागणी केली. हे ऐकल्यानंतर ते विचार करतात आणि चुंबन घेण्याऐवजी ते काहीतरी करतात जे तुम्ही व्हिडिओमध्ये पाहू शकता. राखी आणि आदिलचा हा खास व्हिडिओ सोशल मीडियावर खूप वेगाने पाहिला जात आहे.

हे वाचा:   काम देण्याच्या बहाण्याने ऑफिसमध्ये बोलावले आणि मग… मराठी अभिनेत्रीने साजिद खानवर लावला लैंगिक छळाचा आरोप

आदिल राखीला अशा प्रकारे मारहाण का केली

व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री वारंवार तीच मागणी आदिलकडे करते. यावर आदिलही मजा करण्याचा विचार करतो, तो राखीचा पाय वाकवतो आणि तिच्या पाठीवर जोरात मारायला लागतो. आदिलने मारहाण केल्यानंतर राखी ओरडते, “तुम्ही बाळाला का मारले?”

सोशल मीडियावर राखी नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असते. सध्या या अभिनेत्रीचा नवा व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे.या व्हिडिओमध्ये अभिनेत्री आदिलसोबत खूप मस्ती करताना दिसत आहे.आदिलने जेव्हापासून राखीच्या आयुष्यात एन्ट्री केली आहे तेव्हापासून हा लव्ह बर्ड कायम आहे. एकत्र. इतरांसोबत सावलीसारखी दिसते. सोशल मीडियावर त्याच्यासोबत अनेक व्हिडिओ आहेत.

पाहा व्हिडिओ

Leave a Reply