लग्नाआधीच प्रेग्नेंट आहे सोनाक्षी सिन्हा,कोण आहे तिच्या बाळा चे वडील ?

Uncategorized

सोनाक्षी सिन्हा ही बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री मानली जाते. कारण सोनाक्षी सिन्हाचा अभिनय सर्वच चित्रपटांमध्ये चांगला आहे. त्यामुळे सोनाक्षी सिन्हाचे चाहतेही खूप आहेत. सोनाक्षी सिन्हा सोशल मीडियाच्या माध्यमातून तिच्या चाहत्यांशी नेहमीच जोडलेली असते.

   

ही अभिनेत्री तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल सोशल मीडियाच्या माध्यमातून शेअर करत असते. याशिवाय सोनाक्षी सिन्हाही तिचे सुंदर फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत असते.

बॉलिवूड अभिनेत्री सोनाक्षी सिन्हा ही दबंग गर्ल म्हणूनही ओळखली जाते. बॉलीवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता सलमान खानसोबतही त्याने अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. सोनाक्षी सिन्हाचा दबंग चित्रपट आजपर्यंतचा सर्वोत्कृष्ट चित्रपट मानला जातो. ज्यामध्ये सोनाक्षी सिन्हाने सलमान खानसोबत काम केले होते.

पण सध्या सोनाक्षी सिन्हा खूप चर्चेत आहे. खरं म्हणजे काही दिवसांपूर्वी सोनाक्षी सिन्हाचा एक फोटो व्हायरल झाला होता. ज्यामध्ये सोनाक्षी सिन्हाचा बेबी बंप दिसत आहे. आणि सोनाक्षी सिन्हाने हा फोटो वेगवेगळ्या पोजमध्ये दिला आहे. लोकांचा असा विश्वास आहे की सोनाक्षी सिन्हा लग्नाआधीच तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत प्रेग्नंट झाली होती.

हे वाचा:   रणवीर सिंगला ४ कोटींची गाडी चालवणं पडलं महागात; मुंबई पोलिसांकडे तक्रार दाखल

कारण सोनाक्षी सिन्हा अनेकदा तिच्या बॉयफ्रेंडसोबत अनेक ठिकाणी दिसते. सोनाक्षी सिन्हाचा बॉयफ्रेंड मुस्लिम असल्याचे मानले जाते. आणि ती तिच्या मुस्लिम बॉयफ्रेंडसोबत लग्न करणार आहे. यामुळे, सोनाक्षी सिन्हा खान कुटुंबाची सून होणार आहे, असे मानले जाऊ शकते.

सोनाक्षी सिन्हाचा बेबी बंपसोबत व्हायरल झालेला फोटो खोटा असल्याचे बोलले जात आहे. सोनाक्षी अद्याप गरोदर नाही. तिने काही दिवसांपूर्वी सलीम खान यांचा मुलगा इक्बाल जहीर याच्याशी लग्न जमल्याचे समजते. येत्या काही दिवसांतच ते लग्न करणार असल्याचं समजतंय. पण बेबी बंप असलेला फोटो पूर्णपणे फेक असल्याचं म्हटलं जात आहे.

Leave a Reply