48 व्या वयात रवीना ने ओलांडल्या सर्व सीमा, वर पासून खालपर्यंत बॉडी बघून पागल झाले लोक

Uncategorized

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सुंदर आणि सुप्रसिद्ध अभिनेत्री रवीना टंडन आजही तितकीच लोकप्रिय अभिनेत्री आहे. तेव्हा जशी ती एकापेक्षा एक रोमँटिक आणि मजेदार चित्रपटांमध्ये काम करायची. या अभिनेत्रीने चित्रपटसृष्टीला अनेक बिग बजेट आणि उत्तम चित्रपट दिले आहेत. अभिनेत्रीने नेहमीच आपल्या अभिनयाने लोकांना हसवले आणि रडवले आहे.

   

रविणाच्या प्रत्येक स्टाइलचे चाहते वेडे आहेत. रवीना टंडन सोशल मीडियावर सर्वात सक्रिय अभिनेत्रींपैकी एक आहे. ती अनेकदा तिचे बोल्ड आणि हॉट फोटो चाहत्यांसाठी शेअर करत असते. जो त्याच्या चाहत्यांना खूप आवडतात. अभिनेत्री अनेकदा तिच्या फोटोंमुळे चाहत्यांच्या हृदय धडधडत राहते. यावेळीही असेच काहीसे घडत आहे.

रवीना टंडन ही अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी दररोज चर्चेत असते. रवीना चित्रपटांमध्ये फारशी दिसत नाही. पण कधी कधी तिच्या फोटोंमुळे किंवा तिच्या व्हिडिओंमुळे ती नेहमीच चर्चेत असते. यावेळी अभिनेत्री चर्चेत येण्यामागचे कारण म्हणजे काही छायाचित्रे.

हे वाचा:   हाडं तुटली, चेहरा बिघडला; ‘आशिकी’ फेम अभिनेत्रीने सांगितल्या ‘त्या’ भयंकर अपघाताच्या आठवणी

होय, नुकतेच रवीना टंडनने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवरून तिचे काही बोल्ड फोटो शेअर केले आहेत. अभिनेत्रीचे हे फोटो सोशल मीडियाचे तापमान वाढवत आहेत. त्याचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडला आहे. तसेच या अभिनेत्रीच्या पोस्टवर यूजर्स तीव्र प्रतिक्रिया व्यक्त करताना दिसत आहेत.

जर आपण व्हायरल फोटोंबद्दल बोललो तर रवीनाने हिरव्या रंगाचा टॉप घातल्याचे स्पष्टपणे दिसून येते. तिचा हा टॉप खूप खोल गळ्याचा होता. त्यामुळे त्यांची क्लीवेज स्पष्टपणे दिसू शकते. अभिनेत्रीचा हा टॉप इतका खुलासा होता की तिचा विंचूचा टॅटूही दिसत होता.

रवीनानेही चित्रात निळ्या रंगाची छटा घातली आहे. या फोटोंमध्ये अभिनेत्रीसोबत तिचा नवराही दिसत आहे. त्याचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडला आहे. चाहते अभिनेत्रीच्या पोस्टवर हार्ट आणि फायर इमोजी कमेंट करत आहेत.

हे वाचा:   “बाळासाहेब ठाकरेंमुळेच आज मी…” ‘इंडियन आयडल’ विजेता अभिजीत सावंतचा मोठा खुलासा

दुसरीकडे, रवीना टंडनच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, अभिनेत्री ‘केजीएफ 2’ चित्रपटात दिसली आहे. रवीना या चित्रपटात पंतप्रधानाच्या भूमिकेत आहे. या चित्रपटात रवीनासोबत संजय दत्त आणि साऊथ सुपरस्टार यश देखील आहेत.

Leave a Reply