MMS घोटाळ्यानंतर अंजली अरोरा आता लग्न करून होणार सेटल , या करोडपतीसोबत घेणार सात फेरे

Uncategorized

अंजली अरोरा, हो तुम्ही बरोबर ऐकले. अंजली अरोराचे नाव ऐकल्यावर तुम्हाला कच्चा बदाम हे गाणे आठवले असेल. अंजली अरोरा ही सोशल मीडिया सेन्सेशन आहे आणि उर्फी जावेद तिथे होती, त्यांच्यातही खूप चांगले संबंध आहेत.

   

अंजली अरोरा हिची सोशल मीडियावर जबरदस्त फॅन फॉलोइंग आहे. तुम्हाला सांगतो की अंजली अरोरा देखील कंगना राणौतच्या शो लॉकअपमध्ये दिसली होती आणि त्यावेळी तिच्या अफेअरच्या खूप चर्चा झाल्या होत्या. अंजली अरोरा यांचा mmsही झाला.

MMS घोटाळ्यानंतर अंजली अरोरा आता लग्न करून सेटल होणार, या करोडपतीसोबत करणार सात फेरे

आता अंजलीच्या ताज्या फोटोंनी सोशल मीडियावर चाहत्यांमध्ये खळबळ उडवून दिली आहे. खरं तर, अंजलीने या पोस्टमध्ये कॅप्शन लिहिल्यापासून सोशल मीडियावर तिच्या गुप्त लग्नाबाबत तर्कवितर्क लावले जात आहेत.

हे वाचा:   समांथा रुथ प्रभूला झालाय गंभीर आजार, रुग्णालयातील फोटो शेअर करत म्हणाली…

अंजली अरोराने आपल्या करिअरची सुरुवात व्हिडिओ शेअरिंग अॅप टिकटॉकने केली. मात्र त्यानंतर देशात बंदी आल्यानंतर त्याने यूट्यूब आणि इंस्टाग्रामवर त्याचे व्हिडिओ बनवण्यास सुरुवात केली. अंजली काही वेळातच इंटरनेटवर खूप प्रसिद्ध झाली.

अंजली अरोराची सोशल मीडियावर जबरदस्त फॅन फॉलोइंग आहे आणि तिचे चाहते तिचे सर्व फोटो खूप पसंत करतात. पण अंजली अरोरा पुन्हा एकदा तिच्या लग्नामुळे चर्चेत आली आहे.

अंजली अरोराने नुकतेच लाल रंगाच्या साडीतील काही फोटो पोस्ट केले आहेत. या साडीत ती खूपच सुंदर दिसत आहे. हे फोटो शेअर करत तिने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, “मोठ्या दिवसासाठी तयार होत आहे. मोठी बातमी तुमच्या वाटेवर आहे.” लोक अंजलीच्या या फोटोंवर कमेंट करत आहेत आणि विचारत आहेत की ती लग्न करणार आहे का? अंजलीने अद्याप या वृत्ताला दुजोरा दिलेला नाही.

Leave a Reply