‘बजरंगी भाईजान’च्या मुन्नीने पूलमध्ये बिकिनी घालून घातला धुमाकूळ, तिचा बोल्डनेस पाहून चाहत्यांना फुटला घाम

Uncategorized

‘बजरंगी भाईजान’ या चित्रपटात मुन्नीची भूमिका साकारणारी हर्षाली काळाबरोबर अधिक बोल्ड होत गेली आणि तिच्या बोल्डनेसने ती चाहत्यांच्या मनावर राज्य करताना दिसते.

   

2015 मध्ये आलेल्या ‘बजरंगी भाईजान’ या चित्रपटात मुन्नीची भूमिका साकारणारी हर्षाली भलेही चित्रपट जगतापासून दूर असेल, पण हर्षाली अशा बालकलाकारांपैकी एक आहे ज्यांना तिच्या सध्याच्या काळात खूप यश मिळाले आहे. ‘बजरंगी भाईजान’ या चित्रपटानंतर त्याला आतापर्यंत बॉलीवूडमधून चांगल्या मोठ्या ऑफर्स आलेल्या नाहीत. हर्षाली आता 14 वर्षांची आहे आणि आता तिचा लूक खूप बदलला आहे. हर्षालीने सोशल मीडियावर तिच्या बोल्ड आणि क्यूट लूकने चाहत्यांची मने जिंकली, अशा परिस्थितीत तिच्या नुकत्याच आलेल्या फोटोने सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली आहे.

हर्षाली सोशल मीडियावर खूप सक्रिय असते आणि तिचे स्वतःचे फोटो तिच्या चाहत्यांसोबत शेअर करत असते. अलीकडे, तिच्या ताज्या फोटोंमध्ये ती ब्रिजमध्ये पोज देताना दिसत आहे. तिने एकूण तीन फोटो शेअर केले आहेत, त्यापैकी एका फोटोमध्ये ती कॅमेऱ्याला साईड देत आहे, तर दुसऱ्या आणि तिसऱ्या फोटोमध्ये ती बॅक पोज देत आहे.

हे वाचा:   Plane Crash : विमान दुर्घटनेत प्रसिद्ध गायिकेचं निधन; सर्वत्र खळबळ

या बिकिनी घातलेल्या फोटोंमध्ये हर्षालीने डोळ्यांवर चष्मा घातला आहे, केस बांधले आहेत आणि त्यासोबत खूपच आकर्षक पोज देताना दिसत आहे. फोटो शेअर करण्यासोबतच हर्षालीने कॅप्शनही लिहिले आहे. या फोटोवर चाहत्यांनी खूप कमेंट्स केल्या आहेत. एका चाहत्याने लिहिले, ‘तुझे हे फोटो खूप क्यूट आहेत,’ तर दुसर्‍या यूजरने लिहिले, ‘मुन्नी खूप छान’, तर दुसर्‍या यूजरने लिहिले, ‘हर्षाली तू नेहमीसारखी सुंदर दिसत आहेस.

Leave a Reply