वयाच्या ४८ व्या वर्षी पुन्हा एकदा काजोल होणार आई? बेबी बंप फोटो व्हायरल

Uncategorized

अभिनेत्री काजोल नेहमीच कोणत्या ना कोणत्या कारणामुळे चर्चेत असते. यावेळी काजोलचं चर्चेत येण्यामागचं कारण मात्र जरा वेगळं आहे. यावेळी अभिनेत्री प्रेग्नंसीच्या बातम्यांमुळे चर्चेत आली आहे. वयाच्या ४८ व्या वर्षी पुन्हा तिचा बेबी बंप कॅमेरात कैद झाला आहे.

बॉलिवूड स्टार्सचे प्रत्येक छोटी-मोठी कृत्य त्यांच्या कॅमेऱ्यात कैद होत असतात आणि तिथून ते सर्वसामान्यांपर्यंत पोहोचतं. बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील सर्व स्टार्स लेट नाईट पार्ट्यांसाठी ओळखले जातात. या दरम्यान अनेकदा ते अस्वस्थ असल्याचं दिसतं आणि त्यांची सहजता कॅमेऱ्यात कैद होते आणि दुसऱ्या दिवशी त्या बातमी बनते.

90 च्या दशकातील सगळ्यात सुंदर अभिनेत्रीचा व्हिडिओ व्हायरल 
आज आपण ९० च्या दशकातील सर्वात सुंदर आणि राज्य करणारी अभिनेत्री काजोलबद्दल बोलणार आहोत. काजोल तिच्या काळातील सर्वात जास्त मागणी असलेली अभिनेत्री होती. तिचा अभिनय आणि स्पष्टवक्तेपणा प्रत्येकाच्या हृदयात आणि मनाला व्यापून टाकत असे. आता या वयात काजोल पुन्हा एकदा प्रेग्नंट झाल्याचं बोललं जात आहे.

हे वाचा:   “…म्हणून मी गेली अनेक वर्ष मोठ्या पडद्यापासून दूर राहिले”; मलायका अरोराने सांगितलं खर कारण

काजोलच्या प्रेग्नेंसीची बातमी समोर आली आहे
काजोल प्रेग्नंट असल्याची चर्चा सध्या चर्चेत आली आहे कारण सध्या तिचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये काजोल खूपच लठ्ठ दिसत असल्याचे पाहायला मिळत आहे. यासोबतच काजोलच्या पोटाची चरबीही खूप दिसत आहे. मात्र, या व्हिडीओमध्ये आणि या बातमीत तिच्या गरोदर असल्याचं किती टक्के सत्य आहे, याबद्दल काहीही सांगता येणार नाही.तर काहीजण हा फोटशॉप केलेला फोटो असल्याचं म्हणत आहेत.

वयाच्या 48 व्या वर्षी तारुण्याची सावली
अभिनेत्री काजोल 48 वर्षांची झाली आहे. तिने आपल्या कारकिर्दीत सर्व प्रकारचे चित्रपट करून प्रेक्षकांच्या मनावर राज्य केलं आहे. काजोलने बॉलिवूड अभिनेता अजय देवगणसोबत लग्न केलं आहे. अजय देवगण आणि काजोल यांना दोन मुलं आहेत. काजोलची मोठी मुलगी न्यासा देवगन सध्या मीडियामध्ये चर्चेत असते.

हे वाचा:   स्मृती इराणींची लेक अडकली विवाहबंधनात, पहिला फोटो समोर

याचं सर्वात मोठं कारण म्हणजे न्यासा देवगनचा लूक पूर्णपणे बदलला आहे. ती पूर्वीपेक्षा खूपच हॉट दिसत आहे. न्यासा देवगणला पाहून आजकाल कोणीही तिच्यापासून नजर हटवू शकत नाही. न्यासा पूर्वीपेक्षा अधिक सुंदर झाली आहे.

Leave a Reply