आलिया भट्ट दुसऱ्यांदा आई होणार? बेबी बंपच्या छायाचित्रातून उघड झाले सारे रहस्य

Uncategorized

आलिया भट्ट पुन्हा होणार आई! होय, ही बातमी ऐकून जितका धक्का बसला आहे तितकाच आलिया-रणबीरच्या चाहत्यांनाही धक्का बसला आहे. एप्रिल 2022 मध्ये या जोडप्याने सात फेरे घेतले आणि दोन महिन्यांनंतरच आलियाने तिच्या गरोदरपणाची बातमी जगाला दिली.

   

लोकांना अजूनही आश्चर्य वाटले. त्यानंतर नोव्हेंबरमध्ये मुलगी राहा हिचे कपूर आणि भट्ट कुटुंबीयांनी मोठ्या थाटामाटात स्वागत केले. आता आलिया पुन्हा प्रेग्नंट असल्याची चर्चा रंगली आहे.

आलिया भट्ट पुन्हा एकदा आई होणार आहे

आलिया भट्टने असा एक फोटो सोशल मीडियावर शेअर केल्यानंतर लोकांनी तिच्या प्रेग्नेंसीच्या बातम्या पसरवायला सुरुवात केली. खरं तर, बॉलीवूड लाइफच्या रिपोर्टनुसार, एका एंटरटेनमेंट पोर्टलने दावा केला आहे की आलिया भट्ट तिच्या दुस-या मुलाची अपेक्षा करत आहे. 

हे वाचा:   राखीच्या प्रियकराने रस्त्याच्या मधोमध राखीची केली धु धु धुलाई ,राखीचे रडून रडून झाले असे हाल दुरवस्था - पाहा व्हिडिओ

हा दावा या वस्तुस्थितीवर आधारित आहे की तिने तिच्या कपड्यांच्या ब्रँडसाठी तिचे नवीन मॅटर्निटी कलेक्शन लॉन्च केले आणि अशा प्रकारे संपूर्ण गोष्ट सुरू झाली. यावर आलिया किंवा रणबीरने कोणतीही प्रतिक्रिया दिली नाही.

या फोटोंवरून लोकांना संशय आला

काही दिवसांपूर्वीच रणबीर कपूर आणि आलियाने फोटोग्राफर्ससाठी एक छोटीशी पार्टी दिली होती आणि आपल्या मुलीला किमान दोन वर्षांपर्यंत क्लिक न करण्याचे आवाहन केले होते. या जोडप्याने राहाचा फोटोही मीडियाला दाखवला आणि तो रणबीर कपूरची संपूर्ण कार्बन कॉपी असल्याचे सांगितले.

करीनाच्या बाबतीतही असंच झालं

गेल्या वर्षी करीना कपूर तिसऱ्यांदा आई झाल्याची बातमी समोर आली होती. लंडनमध्ये सुट्टी घालवताना घेतलेल्या छायाचित्रांमध्ये लोकांनी तिचा बेबी बंप शोधून काढला आणि करीना तिसऱ्यांदा गर्भवती असल्याची बातमी पसरवली. नंतर त्यांच्या व्यवस्थापकाने असे काही नसल्याचे स्पष्ट केले. 

Leave a Reply