दारू पिऊन धर्मेंद्र यांनी हेमा मालिनी यांच्या घरी गोंधळ घातला; अभिनेता जितेंद्रही झाला शत्रू…

Uncategorized

सुप्रसिद्ध अभिनेत्री हेमा मालिनी आणि धर्मेंद्र यांची जोडी बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील सर्वात लोकप्रिय जोडीपैकी एक आहे. जिथे या जोडीने बॉलिवूड इंडस्ट्रीला एकापेक्षा एक सुपरहिट चित्रपट दिले. तर दुसरीकडे वैयक्तिक आयुष्यातही ही जोडी खूप पसंत केली जाते. तुम्हाला सांगतो, धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांच्या प्रेमाची सुरुवात ‘शोले’ चित्रपटाच्या सेटवर झाली होती.

   

यानंतर या दोघांचे प्रेम इतके वाढले की दोघांनी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. मात्र, फार कमी लोकांना माहिती आहे की, धर्मेंद्रसोबत लग्न करण्यापूर्वी हेमा मालिनी सुप्रसिद्ध अभिनेते जितेंद्रसोबत लग्न करणार होत्या. चला जाणून घेऊया, जितेंद्र आणि हेमा मालिनी यांच्या लग्नाशी संबंधित न ऐकलेली कहाणी?

वास्तविक हेमा मालिनी आणि जितेंद्र यांनी ‘दुल्हन’ चित्रपटात एकत्र काम केले होते. त्या काळात ही जोडी खूप आवडली होती. अशा परिस्थितीत जितेंद्र आणि हेमा मालिनी यांनी त्यांच्या करिअरमध्ये माझा आवाज ऐका, कानून, फर्ज, ज्योती, मुलजीम, द बर्निंग ट्रेन, सम्राट, किनारा, वारिस आणि कैदी यांसारख्या अनेक सुपरहिट चित्रपटांमध्ये काम केले.

हे वाचा:   तेजस्विनी पंडीत आणि संजय जाधव रिलेशनशिपमध्ये? अभिनेत्रीच्या खुलाशाने तुम्हाला बसेल धक्का

या जोडीने हिंदी चित्रपटसृष्टीला एकापेक्षा एक सुपरहिट चित्रपटही दिले. पण, त्याच दरम्यान जितेंद्र हेमा मालिनीच्या प्रेमात पडला आणि त्याने तिच्याशी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला. पण, हेमा मालिनी यांचे धर्मेंद्रवर खूप प्रेम होते आणि त्यांना धर्मेंद्रसोबतच लग्न करायचे होते. पण, धर्मेंद्र विवाहित आणि चार मुलांचा बाप असल्याने त्याचे वडील त्याला विरोध करत होते.

अशा स्थितीत हेमा मालिनी यांच्या वडिलांना हेमाने धर्मेंद्रसोबत लग्न करावे असे वाटत नव्हते. पण, हेमा मालिनी जितेंद्रसोबत लग्न करणार असल्याचं धर्मेंद्र यांना कळलं. त्यामुळे दारू पिऊन तो हेमा मालिनी यांच्या घरी पोहोचला होता. आणि त्यांनी बराच गदारोळ केला. अशा स्थितीत हेमा मालिनी जितेंद्रशी लग्न करण्यासाठी थोडा वेळ मागतात.

हे वाचा:   तीन सख्ख्या बहिणींनी एकाच मुलाशी केलं लग्न, रात्रीसाठी बनवलं खास वेळापत्रक

पण, जितेंद्र रागावतो आणि म्हणतो, लग्न एकतर आज होणार की पुन्हा कधीच होणार? पण, याच दरम्यान जितेंद्रच्या वडिलांची प्रकृती खालावली. त्यामुळे दोघांचे लग्न रद्द झाले आहे. मग याच दरम्यान हेमा मालिनी धर्मेंद्रसोबत गुपचूप लग्न करतात. हेमा मालिनीपासून विभक्त झाल्यानंतर जितेंद्र यांनी त्यांची गर्लफ्रेंड शोभा कपूरसोबत लग्न केले.

जितेंद्र हे दोन मुलांचे वडील आहेत. तिच्या मुलीचे नाव एकता कपूर आणि मुलाचे नाव तुषार कपूर आहे. त्याचवेळी लग्नानंतर धर्मेंद्र आणि हेमा मालिनी यांच्या घरी दोन मुलींचा जन्म झाला. ज्यांची नावे आहेत अहाना देओल आणि ईशा देओल. तुम्हाला सांगतो, धर्मेंद्रचे लग्न हेमा मालिनी यांच्या आधी प्रकाश कौरशी झाले होते. धर्मेंद्र आणि प्रकाश कौर यांना चार मुले आहेत.

Leave a Reply