शिल्पा शेट्टीचं बेडरूम सिक्रेट लीक…पती म्हणाला शिल्पा `या` पोझिशनमध्ये…

Uncategorized

शिल्पा शेट्टी तिच्या फिटनेसमुळे (shilpa shetty fitness video) चांगलीच चर्चेत असते. आजही तिच्या फिटनेसकडे बघून विशीतल्या तरुणीसुद्धा लाजत. स्वतःला फिट ठेवण्यासाठी शिल्पा शेट्टी नित्यनेमाने योगा (shilpa shetty yoga) करते इतकंच काय तर ती, योग्य आहार आणि जीवनशैली अवलंबताना दिसते. तिचे योग आणि फिटनेसचे व्हिडीओ तिच्या पर्सनल युट्युब चॅनेलवर ती अपलोड करत असते.

   

शिल्पासोबत तिचा पती राज कुंदरादेखील (raj kundra) नेहमी चर्चेत असतो. शिल्पा शेट्टीसोबत त्याने दुसरं लग्न केल. तर दुसरीकडे बॉलिवूड सेलिब्रिटीसोबत रिलेशनशिपमध्ये राहिल्यानंतर शिल्पा शेट्टीने बिझनस मॅन राज कुंद्रासोबत लग्नगाठ बांधली. इंडस्ट्रीत क्वचितच कोणी असेल

ज्याला शिल्पा शेट्टी आणि अक्षय कुमार (shilpa shetty, akshay kumar affair) यांच्या नात्याबद्दल माहिती नसेल. मात्र, शेवटी तिने करोडपती उद्योगपती राज कुंद्रासोबत लग्न केलं. राज कुंद्राचा अभिनयाशी काहीही संबंध नाही, पण तरीही तो शिल्पासोबत अनेकदा इव्हेंट्स आणि मुलाखतींमध्ये दिसला आहे. (shilpa shetty bedrom secret leak by her husband raj kundra in valentine’s day interview​)

हे वाचा:   68 वर्षीय आजोबाने 24 वर्षीय नातीला केलं प्रेग्नेंट, नंतर केलं लग्न; सत्य समोर आल्यावरही दिला नाही घटस्फोट

अशीच एक मुलाखत चर्चेत आहे. ज्यात तो पत्नी शिल्पा शेट्टी कुंद्रासोबत सहभागी झाला होता. खरंतर त्याच्या चर्चेचं कारण म्हणजे राज कुंद्राचं उत्तर. याचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर समोर आला आहे. या व्हिडिओमध्ये शिल्पाचा पती राज कुंद्राने त्याचं बेडरूम सिक्रेट शेअर केलं आहे

हा व्हिडिओ व्हॅलेंटाईन डे (valentine’s day 2023) चा आहे. या व्हिडिओमध्ये शिल्पा शेट्टी पती राज कुंद्रासोबत खूप मस्ती करताना दिसत आहे. तेव्हा राज कुंद्राने स्वतःबद्दल काहीतरी सांगितलं, जे ऐकून शिल्पा त्याच्याकडे रागाने पाहू लागली.

खरंतर या क्विझ शो दरम्यान राज कुंद्राला काही प्रश्न विचारण्यात आले, शिल्पा शेट्टीची आवडती लव्हस्टोरी कोणती? याचंउत्तर राज देत असतो इतक्यात शिल्पा त्याला थांबवते मात्र राज उत्तर देतो , ” ”फिफ्टी शेड्स ऑफ ग्रे”

उत्तर दिल्यानंतर शिल्पा शेट्टी थोडी लाजल्यासारखी वाटतेय, आणि चेहऱ्यावर थोडा रागसुद्धा दिसतोय. शिल्पाचा बदललेला अवतार पाहून राज कुंद्रा सर्वांमसमोर तिला सॉरी म्हणतो आणि बोलतो ” सॉरी सॉरी हे आमचं बेडरूम सिक्रेट (bedroom secret ) आहे”

Leave a Reply