२ वेळा लग्न आणि २ वेळा घटस्फो’ट घेऊनही आज एकटी आयुष्य जगतेय हि प्रसिद्ध अभिनेत्री; फोटो पाहून तुम्हीही हैराण व्हाल.!

मनोरंजन

90 च्या दशकात बऱ्याच अभिनेत्री खूप लोकप्रिय आहेत, तर हेदेखील सत्य आहे की यापैकी काही अभिनेत्री अशाही होत्या ज्यांनी मोठ्या कलाकारांसोबत काम केले होते आणि मुख्य अभिनेत्री म्हणून कमी चित्रपटांमध्ये काम केले होते. परंतु आज आम्ही आपल्याला त्या अभिनेत्रीबद्दल सांगणार आहोत ज्यांचे नाव घटस्फोटित अभिनेत्रींच्या यादीत येते. होय, त्या अभिनेत्रीचे नाव दीपशिखा आहे.

   

खरंतर छोट्या पडद्याने आपल्या करियरची सुरुवात करणार्‍या दीपशिखाने बरीच नाव कमावले पण त्याचवेळी तिच्या आयुष्यात खूप संघर्षही झाला आहे. छोट्या पडद्यावरील दूरचित्रवाणी कार्यक्रमांनी त्यांनी आपल्या करिअरची सुरुवात केली. छोट्या पडद्यावरील अनेक हिट शोमध्ये तिने आपल्या उत्कृष्ट कामगिरीने प्रेक्षकांची मने जिंकली आहेत.

ती टेलिव्हिजनच्या सर्वाधिक चर्चेत आणि बहुचर्चित शो बगबॉसमध्येही दिसली आहे. पण ती जास्त दिवस घरात राहू शकली नाही आणि लवकरच ती घरातून बेघर झाली. होय, मी सांगत आहे की दीपशिखाच्या खऱ्या आयुष्यात तिने टीव्ही जगतातून चित्रपटांपर्यंत काम करण्यास सुरवात केली, ती नेहमीच चर्चेत राहिली आहे.

हे वाचा:   अक्षय कुमारचा मुलगा आरव ला खूपच आवडते ही बॉलिवूड ची चुलबुली गर्ल !

दीपशिखाने दोन विवाह केले असले तरी ती एकटे आयुष्य व्यतीत करत आहे. 1997 मध्ये त्यांनी अभिनेता जीत उपेंद्रशी लग्न केले. 10 वर्षापर्यंतचे हे संबंध संपुष्टात आले. 2007 मध्ये घ’टस्फोटा’नंतर तिने 2012 मध्ये केशव अरोराशी पुन्हा लग्न केले. हे लग्न देखील फक्त 4 वर्षे टिकले त्यानंतर ती पुन्हा अविवाहित झाली.

रिपोर्ट्सनुसार 2016 साली केशव आणि दीपशिखा यांच्यात मोठा वा’द झाला होता. दीपशिखा यांनीही केशवविरोधात एफआय’आर दाखल केला होता. नंतर दोघांनी स्वत: ला आणखी एक संधी देऊन पुन्हा संसार केला पण तो काही टिकला नाही.

दोन विवाह अयशस्वी झाल्यावरही ती आनंदी राहते आणि एकाकी आयुष्य जगते. दीपशिखाचे प्रथमच उपेंद्रशी लग्न झाले. त्यांना दोन मुले आहेत. नंतर त्याचे लग्न केशव अरोराशी झाले आहे. या व्यतिरिक्त हेही आम्हाला कळू द्या की हे दिवस सोशल मीडियावर आपली छायाचित्रे शेअर करत आहेत. माहितीसाठी आपण सांगू की दीपशिखा नागपाल यांचा जन्म 27 जानेवारी 1977 रोजी झाला होता. सध्या ते 42 वर्षांचे आहेत, त्याची सुरुवातीची कारकीर्द खूपच रंजक होती.

हे वाचा:   कपिल शर्माचे फक्त ८० रुपयांमळे झाले होते आपल्या GF सोबत ब्रेकअप, पहा कपिल शर्माचे काही जुने फोटो....

इतकेच नाही तर शाहरूख खानबरोबर कोयला आणि बादशाह या चित्रपटातही काम केले. याशिवाय २०११ मध्ये ‘ये दूरियां’ या चित्रपटात ती दिसली होती. असो, दीपशिखाचे सौंदर्य कमी नाहीय. वयाच्या 42 व्या वर्षीही ती सुंदर आणि तरुण दिसते. आज जरी ती टीव्ही किंवा चित्रपटात कमी दिसत असली तरी लोकांना अद्याप त्या खूप आवडतात.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply