सर्वाना हसवणारा अभिनेता सतीश कौशिक यांचे निधन…कशामुळे झाला मृत्यू..कारण जाणून लोक हळहळ व्यक्त करत आहेत पहा..

मनोरंजन

एकीकडे संपूर्ण देश रंगांच्या पवित्र सणात रंगून जात असताना दुसरीकडे बॉलिवूडमधील एक दिग्गज अभिनेते सतीश कौशिक यांचे निधन झाले आहे, जे ऐकून कोणाचाही विश्वास बसणार नाही. प्रतिभावान अभिनेता लवकरच या जगाचा निरोप घेऊ शकतो असे कोणाला वाटले नव्हते.

   

ही माहिती इतर कोणीही नसून अनुपम खेर यांनी दिली आहे जे सतीश कौशिक यांच्या जवळच्या मित्रांपैकी एक मानले जातात आणि त्यांनी स्वतःच त्यांच्या फोटोवर विनम्र श्रद्धांजली लिहिली की मृत्यू हे अंतिम सत्य आहे. सतीश कौशिक या जगात राहिलेले नाहीत हे ज्याने पहिल्यांदा ऐकले असेल तर त्याच्या कानावर विश्वास बसत नाही,

पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की सतीश कौशिक यांचा मृत्यू कसा झाला, त्यांचे वयाच्या ६६ व्या वर्षी निधन झाले. सर्वांना हसवणारे अभिनेते सतीश कौशिक यांनी वयाच्या ६६ व्या वर्षी जगाचा निरोप घेतला, बॉलीवूडचे मोठे नुकसान.

हे वाचा:   वारा वाहत असताना उडाला शिल्पा शेट्टीचा ड्रेस, लोक म्हणाले- ती जाणूनबुजून घालते असे कपडे.!

बॉलीवूडच्या शेकडो चित्रपटांमध्ये आपल्या अभिनयाची चुणूक दाखविणाऱ्या सतीश कौशिकबद्दल माहिती मिळताच, हा अभिनेता आता या जगात नाही, हे पाहून सगळेच म्हणू लागले आहेत की, एवढा उत्तम अभिनेता म्हणजे विश्वास बसत नाही. इतक्या लवकर आम्हाला सोडून जाऊ शकतो.

अक्षय कुमार असो की गोविंदा, सतीश कौशिक या सर्व कलाकारांसोबत उत्तम अभिनय दाखवायचे आणि त्याच्याबद्दलची ही बातमी समोर येताच सर्वांनाच धक्का बसला आहे. सतीश कौशिक यांच्या मृत्यूमागचे कारण त्यांच्या डॉ-क्टरांनी दिले असून ते शेवटच्या वेळी एकटे पडल्याचेही सांगितले आहे.

सतीश कौशिक यांचे हृदय काम करायचे थांबल्यामुळे त्यांचा मृत्यू झाला आहे.  बॉलीवूडच्या शेकडो चित्रपटांमध्ये आपल्या दमदार अभिनयाची चुणूक दाखवणारे सतीश कौशिक आता या जगात नाहीत. प्रदीर्घ काळ ते प्रकृती अस्वास्थ्यामुळे झगडत होते, पण दीर्घकाळ संघर्ष केल्यानंतर अखेर त्यांनी प्राण सोडले.

हे वाचा:   मलाइका अरोड़ा ने सांगितली स्वतःच्या सुहागरातची कहाणी,म्हणाली पूर्ण रात्र अर्जुन कपूर माझ्यावरती...

डॉक्टरांनी सांगितले की त्यांचा मृत्यू हृदयविकाराच्या झटक्याने झाला आणि हे देखील सांगितले की सतीश कौशिक त्यांच्या आयुष्याच्या शेवटच्या क्षणी एकटेच होते कारण त्यांची कोणतीही मुले त्यांना भेटायला येत नसे आणि त्यांचा एक मुलगा जेव्हा तो फक्त 20 वर्षांचा होता तेव्हा त्या मुलाचे निधन झाले, तेव्हापासून त्यांच्या हृदयात कुठेतरी या वे-दना होत्या त्यामुळे त्यांची प्रकृती अधिकच खराब होत गेली.

Leave a Reply