अजय देवगणच्या मुलीचे बॉयफ्रेंडसोबत टाइट ड्रेसमध्ये पार्टी करतानाचे फोटो झाले व्हायरल, पहा फोटो….

मनोरंजन

बॉलीवूड अभिनेता अजय देवगण आणि त्याची पत्नी काजोल हे नेहमीच चर्चेत असतात पण आता एकदा अजय आणि काजोलच्या मुलीचा एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. सध्या अजयची मुलगी न्यासा देवगन लंडनमध्ये असून कनिका कपूरच्या रिसेप्शन पार्टीचा आनंद घेत आहे.

   

कनिका कपूरच्या रिसेप्शन पार्टीत न्यासा देवगन तिच्या मैत्रिणींसोबत गुलाबी रंगाच्या ड्रेसमध्ये दिसली होती. अजय देवगणची लाडकी मुलगी पार्टीत दाखल होताच लोकांच्या नजरा तिच्यावर खिळल्या होत्या.तिने इतका स्टायलिश ड्रेस परिधान केला होता की लोक तिच्या मागे येऊ लागले.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nysa Devgan (@nysadevganx)

तिथे उपस्थित असलेले लोक न्यासा देवगणला पुन्हा पुन्हा पाहत होते. कनिका कपूरने लंडनमध्ये तिची रिसेप्शन पार्टी ठेवली होती जिथे न्यासा देवगन तिच्या मैत्रिणींसोबत गेली होती. या पार्टीत न्यासा देवगनने गुलाबी रंगाचा बॉडीकॉन ड्रेस परिधान केला होता. या ड्रेसमध्ये ती खूपच ग्लॅमरस दिसत होती.

हे वाचा:   पूजा भट्टच्या एक्स बॉयफ्रेंडून महेश भट्ट यांची पोलखोल? म्हणाला 'जेव्हा मी त्यांच्या मुलीसोबत होतो...'

गुलाबी रंगाच्या बॉडीकॉन ड्रेसमध्ये न्यासा देवगनने कॅमेऱ्यासमोर बरीच पोज दिली आणि या ड्रेसमध्ये ती खूपच हॉट दिसत होती. गायिका कनिका कपूरच्या रिसेप्शन पार्टीसाठी न्यासा देवगनने पिंक कलरचा बॉडी हगिंग ड्रेस सर्वोत्तम मानला.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nysa Devgan (@nysadevganx)

या ड्रेसमध्ये तिचे साइड कव्हर्स आणि सपाट पोट फ्लॉंट केले जात होते. हा बॉडीकॉन ड्रेस खूप खोल गळ्याचा होता, ज्यामुळे तिचे क्लीवेज स्पष्टपणे दिसत होते. तिचा हा लूक लोकांचे लक्ष वेधून घेत होता. व्हायरल व्हिडीओमध्‍ये ठळकपणे दिसणारा तिचा क्‍लीवेज भाग तिला से’;क्सी दिसत होता. न्यासा देवगणने तिच्या साध्या शैलीतही बोल्डनेसचा स्पर्श जोडला आणि तिने या बाबतीत अनेक अभिनेत्रींना मागे टाकले आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nysa Devgan (@nysadevganx)

न्यासा देवगनने चांदीच्या रंगाची पेंडेंट चेन आणि कानात हूप इअररिंगसह घट्ट बॉडीकॉन ड्रेस परिधान केला होता. तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी, न्यासाने हाय हिल्स परिधान केले आणि पांढरी मिनी टोट बॅग घेतली.

Leave a Reply