सौंदर्यामध्ये अंकिता लोखंडेपेक्षा कमी नाहीय तिची वाहिनी; एकेमेकांवर खऱ्या बहिणींसारखे प्रेम करतात….

मनोरंजन

सुंदर अभिनेत्री अंकिता लोखंडे अनेकदा तिच्या फोटो आणि व्हिडिओमुळे चर्चेत असते. तिच्या स्टाईलवर चाहत्यांनी भरभरून प्रेमाचा वर्षाव केला. अलीकडेच या अभिनेत्रीचे सुंदर फोटो समोर आले आहेत, ज्यामध्ये ती तिच्या संपूर्ण कुटुंबासोबत दिसत आहे. सर्वजण अंकिताच्या लूकचे कौतुक करत होते, तर तिच्यासोबत दिसलेल्या तिच्या वहिनीने सर्वांचे लक्ष वेधून घेतले.

   

रेशु जैनच्या सौंदर्य आणि ग्लॅमरला तोड नाही. फॅशनच्या बाबतीतही ती अंकिताला स्पर्धा देताना दिसली. अंकिता तिच्या भाच्याचा वाढदिवस साजरा करण्यासाठी बिलासपूरला आली होती, येथे तिचे सासरचे घर आहे. त्याचवेळी अभिनेत्री आणि वहिनी रेशु जैन यांची मजबूत बाँडिंग पाहायला मिळाली. बर्थडे पार्टीमध्ये अभिनेत्रीने ब्लॅक प्रिंटेड ड्रेस परिधान केला होता, तर तिची वहिनी लाल मिडी ड्रेसमध्ये दिसली.

हे वाचा:   जुन्या गाडीला द्यावा लागायचा धक्का; शिव ठाकरेने खरेदी केली थेट नवी आलिशान कार, पहा फोटो....

रेशुने इनरशी जुळणारे लाल लेस वर्क आउटफिट घातले होते. तिचा हा ड्रेस सैल दिसत होता आणि खूप सुंदर दिसत होता. दुसरीकडे, रेशुने तिच्या लूकसाठी हूप इअररिंग्स घातल्या होत्या. तिने ओस फाउंडेशन, ब्लॅक आयलायनर, न्यूड लिप शेड, काजल आणि सैल केसांसह तिचा लूक पूर्ण केला.

जैन कुटुंबातील मोठ्या सुनेच्या इतर फोटोंवर नजर टाकली तर ती प्रत्येक लूकमध्ये खूपच स्टायलिश दिसते. या फोटोमध्ये असे दिसून येते की डेनिम शॉर्ट्सपासून मिडी ड्रेसेसपर्यंत ती अशा प्रकारे कॅरी करते की तिचा लूक खूपच ग्लॅमरस दिसतो. रेशु तिच्या फॅशन लुकसाठी कमीत कमी प्रयत्न करते, पण तिच्या डोळ्यांच्या मेकअपमुळे आकर्षण वाढले.

रेशुला महागड्या ब्रँड्सचा शौक आहे. ती Gucci कंपनीची टोट बॅग घेऊन जाताना दिसत आहे. त्याचबरोबर ही मुलगी तिच्या कुटुंबाची खूप काळजी घेते. ज्याचा उल्लेख स्वतः अंकिताने केला आहे. हसीनचा तिचा मेव्हणा विकी आणि तिच्या सासू-सासऱ्यांसोबत एक सुंदर बंध आहे.

Leave a Reply