अबब.. ! आपल्या दोन्ही पत्नींचे एकत्रच केले डोहाळजेवण…अरमान मलिकच्या पत्नींचे फोटो पाहून आश्चर्य वाटेल..दोघीही एकत्र राहतात

Uncategorized

प्रसिद्ध यूट्यूबर अरमान मलिक जेव्हापासून त्याच्या पत्नी पायल मलिक आणि कृतिका मलिक यांच्या गरोदरपणाची घोषणा केली तेव्हापासूनच चर्चेत आहे. अलीकडेच, अरमानच्या दोन्ही बायकांसाठी बेबी शॉवर समारंभ आयोजित करण्यात आला होता, जिथे पायल आणि कृतिका गुलाबी पोशाखांमध्ये जुळे लुक करताना दिसल्या.

   

अरमानने त्याच्या पत्नी पायल आणि कृतिका या दोघींसाठी दोन बेबी शॉवर फंक्शन्सचे आयोजन केले होते. सर्वप्रथम त्यांनी आपल्या कुटुंबातील सर्व सदस्यांना आमंत्रित केले. या सोहळ्यात पायल आणि कृतिका गुलाबी रंगाच्या लेहेंग्यात दिसत होत्या. तिच्या पोशाखात मिरर-वर्कचे तपशील होते. दोघांनी त्यांच्या लूकला मेकअप, मॅचिंग नेकपीस आणि अर्धे बांधलेले केस असा आकर्षक लुक केला होता.

दुसरीकडे, अरमानबद्दल बोलायचे तर तो काळ्या चिकनकारी कुर्त्यामध्ये दिसला. तथापि, अरमान आणि पायलचा पहिला मुलगा चिरायू याने निळ्या कुर्त्यात लाइमलाइट घेतला. त्याच्या दोन्ही मातांच्या बेबी बंपला स्पर्श करताना तो मोहक दिसत होता.

हे वाचा:   “दररोजच्या ८ मिनिटांच्या कामासाठी मला ४० लाख रुपये पगार”, IAS अधिकारी अशोक खेमकांचं मुख्यमंत्र्यांना पत्र, म्हणाले, “भ्रष्टाचार…”

कृतिकाने तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर तिच्या बेबी शॉवर फंक्शनचे काही फोटोही शेअर केले आहेत. फोटोंमध्ये अरमान पत्नीच्या बेबी बंपला कि-स करताना दिसत आहे. कॅमेऱ्यासाठी पोज देताना दोघेही खूप क्यूट दिसत होते.

कृतिकाने तिच्या बेबी शॉवर समारंभातील काही इतर छायाचित्रे देखील शेअर केली, ज्यामध्ये ती पायलसह हिरव्या रंगाच्या दुहेरी रंगाच्या लेहेंगामध्ये जुळी होती. तिने फुलांच्या दागिन्यांसह तिचा लूक ऍक्सेसरीझ केला होता. तर, पायलचा मुलगा चिरायूने ​​त्याच्या दोन्ही मातांना जोडणारा हिरवा टी-शर्ट घातला होता.

Leave a Reply