बजरंगी भाईजान मधील मुन्नी झालेय आता इतकी मोठी कि ओळखणे कठीण होईल, पहा फोटो….

मनोरंजन

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये असे अनेक चित्रपट आले आहेत ज्यात बाल कलाकारांच्या भूमिका खूप महत्त्वाच्या आहेत. या चित्रपटांमध्ये बाल कलाकारांनी अशा भूमिका केल्या आहेत की त्यांनी दीर्घकाळ लोकांची मने जिंकली आहेत आणि असाच एक चित्रपट 2015 साली सलमान खानच्या बजरंगी भाईजान या चित्रपटात आला होता, ज्यामध्ये सलमान खान आणि नवाजुद्दीन सिद्दीकीसारखे मोठे कलाकारही होते.

   

हर्षाली मल्होत्रा ​​नावाच्या बालकलाकाराने या चित्रपटात मुन्नीची भूमिका साकारली होती. हर्षाली मल्होत्रा ​​या चित्रपटामुळे रातोरात प्रसिद्धीच्या झोतात आली आणि आम्ही तुम्हाला सांगतो की, या चित्रपटाच्या रिलीजच्या 8 वर्षांनंतर, मोठी झाल्यानंतर मुन्नी किती सुंदर दिसते, जिने लोकांची मने जिंकली आहेत.

सलमान खानचा सुपरहिट चित्रपट बजरंगी भाईजानमध्ये मुन्नीची भूमिका साकारणारी हर्षाली मल्होत्रा ​​सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत असलेल्या तिच्या फोटोंमुळे चर्चेत आली आहे. हर्षाली मल्होत्राचे अलीकडचे फोटोज कोणीही पाहिले असतील, तर सर्वांनी तिच्यावर प्रेमाचा वर्षाव सुरू केला आहे आणि मुन्नी इतकी मोठी झाली आहे की ती बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये हिरोईन म्हणून काम करू शकते, असे म्हणताना दिसत आहे.

हे वाचा:   डॉ.नेनेंनी शेअर केला माधुरी दीक्षितचा मेकअपशिवायचा फोटो, लोकांनी उडवली खिल्ली, जाणून घ्या कारण

बजरंगी भाईजान चित्रपट आला तेव्हा मुन्नी फक्त 8 वर्षांची होती पण आता ती 15 वर्षांची झाली आहे आणि तिची आकर्षक शैली आता लोकांना कशी आकर्षित करत आहे आणि प्रत्येकजण तिच्यावर प्रेमाचा वर्षाव करत आहे हे जाणून घेऊया.

हर्षाली मल्होत्राने सलमान खानच्या सुपरहिट चित्रपट बजरंगी भाईजानमध्ये मुन्नीची भूमिका साकारून लोकांची मने जिंकली. हर्षालीने तिच्या डोळ्यांच्या मदतीने एकही शब्द न बोलता संपूर्ण चित्रपटात अप्रतिम अभिनय दाखवला होता आणि आता वर्षांनंतर हर्षाली मल्होत्राचा लूक इतका बदलला आहे की ती बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये अभिनेत्री म्हणून देखील दिसू शकते.

हर्षाली मल्होत्रा ​​जेव्हा जेव्हा तिचा फोटो सोशल मीडियावर शेअर करते तेव्हा सगळ्यांनाच विश्वास वाटतो की आता हर्षाली खरोखरच बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये नायिकेच्या भूमिकेत दिसू शकते कारण ती केवळ 15 व्या वर्षी इतकी सुंदर दिसते आहे की अनेक प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्रीही तिच्यासमोर फिक्या पडल्या आहेत. आणि म्हणूनच लोक आता तिला लवकरच चित्रपटात परत आणण्याची मागणी करत आहेत.

Leave a Reply