हे साधे आणि सुंदर ब्लाउज डिझाइन तुमची मन जिंकतील, प्रत्येक कार्यक्रमामध्ये तुम्हीच सुंदर दिसाल, पहा फोटो….

ट्रेंडिंग

साडी आणि ब्लाउज परिधान हा भारतीय संस्कृतीतील एक असा पोशाख आहे जो नेहमी फॅशनच्या काळानुसार बदलत आहे. खरंतर फॅशनच्या या बदलत्या जमान्यात खूप काही बदललंय पण साडी आणि ब्लाउजचा पेहराव अजिबात बदलला नाही. आजही पारंपारिक सण आणि समारंभांच्या निमित्ताने साडी नेसली जाते, पण आजच्या लेखात आम्ही तुम्हाला साडीसोबत परिधान केलेल्या ब्लाउजच्या काही सोप्या आणि सुंदर पद्धती सांगणार आहोत, जे तुम्हाला छान दिसतील आणि साधेपणानेही तुमचे सौंदर्य वाढवतील. समोर या म्हणजे लोकांची नजर फक्त तुझ्यावरच राहील. अत्यंत साधेपणानेही तुम्ही तुमचा ब्लाउज अतिशय स्टायलिश कसा बनवू शकता आणि लोकांमध्ये अतिशय सुंदर कसे दिसू शकता ते आम्ही तुम्हाला सांगू.

   

पारदर्शक ब्लाउज:- आजकाल साडीच्या ब्लाउजच्या फॅशनमध्ये पारदर्शक ब्लाउजचे प्रमाण सर्वाधिक वाढले आहे. वास्तविक, पारदर्शक ब्लाउजमध्ये, तुमचा पुढचा भाग पूर्णपणे कपड्यांनी झाकलेला असेल परंतु तुमचे बाही आणि सोल्डर पूर्णपणे पारदर्शक असतील, ज्यामध्ये तुम्ही अनेक सुंदर डिझाइन वापरून पाहू शकता. हे सुंदर ब्लाउज वापरून पाहिल्यानंतर तुमचे सौंदर्य सर्वांच्या नजरेत वाढेल आणि साधेपणातही तुम्ही अद्वितीय दिसाल.

हे वाचा:   महिलांना त्यांच्या पेक्षा वयाने मोठे असणारे पुरुषच का आवडतात? कारण जाणून बसेल ध'क्का...

बॅकलेस डिजाईन ब्लाउज:- अनेक बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये अभिनेत्रींनी अतिशय सुंदर बॅकलेस ब्लाउज परिधान केले आहेत, ज्यामध्ये साधेपणातही त्यांचे सौंदर्य समोर आले आहे. तुम्ही तुमच्या बॅकलेस ब्लाउजच्या मागच्या बाजूला काही सुंदर नक्षीदार फुलंही बनवू शकता, ज्यामध्ये तुमचे सौंदर्यही दिसेल आणि लोकांनाही दिसेल.

उंच मानेचा ब्लाउज:- लोकांनी अनेक वेळा चित्रपटांमध्ये पाहिले आहे की अभिनेत्री त्यांचे स्टायलिश बॉडी दाखवण्यासाठी याचा वापर करतात परंतु जर तुम्ही हाय नेक ब्लाउज वापरून पाहिले तर ते खूप सुंदर दिसते. हाय नेक ब्लाउज शर्टच्या धर्तीवर बनवले जातात ज्यात कॉलर देखील असतात आणि आजकाल लोक प्रत्येक मेळाव्याची शान बनत आहेत ते अतिशय सुंदर पद्धतीने परिधान करून तुम्ही स्वतः देखील वापरून पाहू शकता.

हे वाचा:   या ठिकाणी आहे एक विचित्र परंपरा.. लग्नानंतर आई आणि मुलगी दोघीही बेडवर एकाच सोबत.. पाहून तुम्हीही चकित व्हाल..

खोल गळ्याचा ब्लाउज:- सध्या डीप नेक ब्लाउज लोकांची पहिली पसंती बनत आहे. खरं तर, फॅशनच्या बदलत्या काळात, लोकांना देखील अनेक डिझाइनमधील ब्लाउज आवडतात आणि त्यापैकी सर्वात चांगला म्हणजे डीप नेक ब्लाउज, ज्यामध्ये सौंदर्य चमकते आणि तुम्ही प्रत्येक पार्टीचा अभिमान बनता कारण या ब्लाउजमध्ये तुमचे सौंदर्य दिसून येते. समोरून आणि लोकांच्या नजरा तुमच्यावर राहतील

Leave a Reply