घरात काम करत असलेल्या वहिनीसोबत दिराने त्याच्या मित्रांसोबत मिळून केले असे कृत्य….

ट्रेंडिंग

महाराजगंजमधून भाऊ-बहिणीची प्रकरणे रोजच समोर येत आहेत. ताजं प्रकरण पाहून पोलिसांनीही शरमेने तोंड झाकलं आहे. हे प्रकरण वहिनीच्या अफेअरचे आहे. जिथे दिराने आपल्या मित्रांसह घरात एकट्या वहिनीसोबत गैरकृत्य केले आहे. महिलेवर ब-ला-त्का-र केल्यानंतर तरुणांनी प्रायव्हेट पार्टमध्ये लोखंडी रोड टाकल्याने हे प्रकरण अत्यंत गं’भीर असल्याचे सांगण्यात येत आहे. महिलेला उपचारासाठी रुग्णालयात पाठवण्यात आले आहे.

   

नुकतेच महाराजगंजमधून नातेसंबंधांना लाजवेल असे एक प्रकरण समोर आले आहे. जिथे दिराने आपल्या मित्रांसह आपल्याच वहिनीवर ब’ला’त्का’र केला आहे. पोलिसांनी तरुणाला अटक केली आहे. पण मित्रांचा शोध सुरूच आहे. पोलिसांना माहिती देताना महिलेने सांगितले की, ती सकाळचे काम आटोपून आंघोळीसाठी जात होती. तेव्हा समोरून तिचा दीर मित्रांसह येत असल्याचे तिने पाहिले.

हे वाचा:   तिरुपती बालाजीच्या मूर्तीचे हे ७ रहस्य..आजपर्यंत शास्त्रज्ञांना सुद्धा समजले नाही..ही मूर्ती मानवाने बनवलीच नाही..तर एक जिवंत..

त्यानंतर दीर त्याच्या मित्रांसोबत घरी येतो आणि वहिनीच्या आंघोळीचा अ’श्ली’ल व्हिडिओ शूट करू लागतो.वहिनीला काहीच कळत नाही. ती आंघोळ करून बाथरूममधून बाहेर येताच तिला दिसले की तिचे सर्व मित्र आणि दिर मस्ती करत आहेत. सगळ्यांना चहा मागवून ती आत जाते. पण काही वेळातच दीर तिच्या खोलीत येतो आणि महिलेला कपडे उतरवण्यास भाग पाडतो.

त्यानंतर सर्व मित्रांनी आलटून पालटून महिलेवर ब-ला-त्का-र केला, बाई त्याचा विरोध करू लागते. त्यानंतर तिचे मित्रही खोलीत येतात आणि महिलेचे सर्व कपडे उतरवतात. जेव्हा महिलेने सगळ्यांना धमकावले, तेव्हा दिराने वहिनीला बाथरूमचा व्हिडिओ दाखवला, तेव्हा महिलेला धक्का बसला आणि ती कोणालाच काही बोलत नाही. काही वेळातच सर्वजण महिलेवर बलात्कार करू लागतात.

हे वाचा:   हे आहे जगातील असे ठिकाण जिथे पैसे देऊन विकत घेतली जाते बायको; इथे लागते नववधूची बोली.!

महिला वेदनेने ओरडत आहे पण थांबण्याचे नाव घेत नाही. शेवटी वेदनेमुळे ती स्त्री बेशुद्ध पडते. पण तरुणांची हवस संपत नाही. त्यांनी महिलेच्या प्रायव्हेट पार्टमध्ये लोखंडी रॉड टाकला. स्त्री मृ’त्यू’च्या अगदी जवळ जाते. त्यानंतर भीतीपोटी सर्व तरुण तेथून निघून जातात. त्यानंतर शेजारील एक महिलाच तिला रुग्णालयात दाखल करते.

महिलेची अवस्था आणि आरोप ऐकून घेतल्यानंतर सर्वांविरुद्ध ब’ला’त्का’रा’चा गु’न्हा दाखल करण्यात आला आहे. महिलेची अवस्था बघून तिला जगणे कठीण झाल्याचे दिसते. ब’ला’त्का’राच्या गुन्ह्यात पोलिसांनी महिलेच्या मेव्हण्याला ताब्यात घेतले आहे. पण मित्रांचा शोध सुरूच आहे. पोलीस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.

Leave a Reply