सारा आणि जान्हवी कपूर पेक्षाही खूपच सुंदर आहे गोविंदाची मुलगी, पहा तिचे फोटो….

मनोरंजन

बॉलीवूड फिल्मी दुनियेत ९० च्या दशकातील एक अभिनेता असाही आहे ज्याने असंख्य चित्रपटांमध्ये आपली कामगिरी दाखवली आहे. होय आम्ही बोलत आहोत बॉलीवूडचा आन बान आणि शान अभिनेता गोविंदाच्या प्रत्येक चाहत्याला त्याच्या काळात त्याचे चित्रपट खूप आवडायचे आणि अजूनही आहेत.

कृपया सांगा की गोविंद आता चित्रपट जगतापासून पूर्णपणे दूर गेला आहे. कारण यावेळी अभिनेत्याला चित्रपटात खूप कमी काम मिळते. यावेळी गोविंदा त्याची मुलगी टीनामुळे सोशल मीडियावर चर्चेत आला आहे. यावेळी टीनाने चित्रपटसृष्टीतही पाऊल ठेवले आहे.

९० च्या दशकातील प्रसिद्ध अभिनेता गोविंदा आता बॉलीवूड चित्रपटांमध्ये दिसत नाही, पण अलीकडेच त्याची मुलगी टीना हिला ज्या कोणी पाहिलं आहे, ते सगळे म्हणू लागले आहेत की टीनाला आता बॉलिवूड अभिनेत्री होण्यापासून कोणीही रोखू शकत नाही.  आम्ही तुम्हाला सांगतो की टीनाने बॉलिवूडमध्ये तिच्या फिल्मी करिअरची सुरुवात नक्कीच सेकंड हँड ह’सबं’डसोबत केली आहे.

हे वाचा:   मलायका अरोराचं खरं वय ऐकल्यानंतर बसेल जबरदस्त धक्का, अभिनेत्रीनं तब्बल 8 वर्षाचा केला आहे झोल.? 'त्या' Video मुळे आलं सत्य समोर..

पण तिचे वडील गोविंदाला जी ओळख मिळाली आहे तशी तिला अजून मिळालेली नाही, पण टीना ही त्या सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक आहे ज्यांना कधीच हार मानायची नाही आणि टीना स्वतः कशी आहे हे नुकतेच सांगूया,  येत्या काळात, तिच्या मेहनतीच्या जोरावर ती नक्कीच तिचे स्वप्न साकार करेल.

गोविंदाची मुलगी टीनानेही चित्रपटात पाऊल ठेवले आहे. गोविंदाच्या सुंदर मुलीला पाहून सर्वांनी तिच्यावर प्रेमाचा वर्षाव केला आणि टीना सारा अली खान आणि जान्हवी कपूरपेक्षाही सुंदर असल्याचे सांगूया.

गोविंदा जसा अभिनेता होता, तशीच त्याची मुलगीही हळूहळू बॉलीवूडमध्ये सक्रिय होत आहे आणि तिचे सौंदर्य पाहता, आगामी काळात टीना आहुजा नक्कीच बॉलिवूडवर राज्य करताना दिसणार आहे, असे म्हटल्यास वावगे ठरणार नाही. टीनाने स्वतः सांगितले आहे की तिने अनेक चित्रपट दिग्दर्शकांशी बोलले आहे.

हे वाचा:   दीपिकाच्या आधी या मुलीच्या प्रेमात वेडा होता रणवीर…सध्या आहे एका मुलाची आई.!

पण तिला अशा चित्रपटांमध्ये काम करायचे नाही ज्यामध्ये तिला साईड रोल्स मिळतात आणि म्हणूनच ती एका मजबूत पात्राच्या शोधात आहे जी तिला चांगली ओळख देईल. टीनाची प्र’ति’भा आणि सौंदर्य पाहता आगामी काळात गोविंदाची लाडकी नक्कीच बॉलिवूडमध्ये आपले स्थान निर्माण करेल आणि तिच्या वडिलांप्रमाणे ती बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीवर राज्य करू लागेल असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही.

Leave a Reply