जान्हवी कपूरने घातलेला ड्रेस पाहून तुम्हीसुद्धा तिचे फॅन्स व्हाल, पहा तिचे मनमोहक फोटोस….

मनोरंजन

बॉलिवूडची सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री जान्हवी कपूर तिच्या हॉट लूकमुळे चर्चेत असते. ती अक्सी इतका बोल्ड ड्रेस घालून बाहेर येते, जे पाहून तिच्या चाहत्यांचे डोळे पाणावले. जान्हवी तिच्या सौंदर्य आणि हॉटनेसच्या जोरावर लाखो लोकांच्या मनावर राज्य करते. त्याची एक झलक पाहण्यासाठी लोक उत्सुक आहेत.

   

नुकताच जान्हवीने ऑरेंज कलरचा बॉडीकॉन ड्रेस परिधान केला होता, या ड्रेसमध्ये ती खूपच बोल्ड दिसत होती. ती मोठ्या आत्मविश्वासाने तिचे क्लीवेज फ्लॉंट करताना दिसली. एका कार्यक्रमादरम्यान, जान्हवीने चमकदार नारंगी रंगाचा शॉर्ट बॉडीकॉन परिधान केला होता, तिच्या लूकला उच्च पोनीटेल आणि किमान मेकअपसह पूरक केले होते.

जान्हवी तिच्या सिझलिंग अवतारात कमालीची दिसत होती. एका व्हिडिओमध्ये जान्हवी तिच्या टीमसोबत हॉटेलच्या लॉबीमध्ये दिसत आहे. तिने तिचे पाय आणि बॉडी हगिंग आउटफिटमध्ये सेक्सी फिगर दाखवली. यादरम्यान त्यांनी मीडियाशी संवाद साधला आणि कॅमेऱ्यासमोर जोरदार पोझ दिली.

हे वाचा:   गायक जुबिन नौटियालला अटक होणार का? या पोस्टरमुळे खळबळ उडाली, लोक म्हणाले- लाजिरवाणे

त्याच्या चाहत्यांना त्याचा लूक खूप आवडला होता, तर काही लोक तिला ट्रोल देखील करत होते. एका युजरने लिहिले की ती थोडी अभिनय शिकू शकली असती, तर दुसर्‍याने लिहिले की तिला कोणीही चित्रपट देत नाही, फक्त शरीर दाखवत रहा. जान्हवी कपूर लवकरच मिस्टर अँड मिसेस माहीमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply