नीता अंबानीने लग्नापूर्वी ठेवली होती अशी अट,अचंबित झाला होता अंबानी परिवार, जाणून घ्या काय आहे ती “अट”….

मनोरंजन

भारतातील सर्वात श्रीमंत आणि रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे मालक मुकेश अंबानी आणि त्यांची पत्नी नीता अंबानी यांना आज सर्वजण ओळखतात. मुकेश अंबानी आणि त्यांचे कुटुंब नेहमीच चर्चेत असते. दुसरीकडे नीता अंबानीही काही कमी नाहीत, त्याही अनेकदा चर्चेत असतात. आजच्या काळात अंबानी कुटुंब हे सर्वात प्रसिद्ध कुटुंबांपैकी एक आहे.

   

अंबानी कुटुंब कधी मुंबई इंडियन्सचा जयजयकार करताना तर कधी नवीन व्यवसाय उत्पादनांचे उद्घाटन करताना दिसत आहे. यामध्ये नीता अंबानीही आपल्या कुटुंबाला पूर्ण पाठिंबा देतात. पण तुम्हाला माहित आहे का की मुकेश अंबानीशी लग्न करण्यासाठी हो म्हणण्यापूर्वी नीता अंबानींनी एक अट ठेवली होती. काय होती ती अट जाणून घेऊया.

तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की जेव्हा धीरूभाई अंबानी आणि त्यांची बहीण नीता अंबानी यांच्या घरी मुकेश अंबानींचे स्थळ घेऊन पोचले तेव्हा सर्वांना खूप आनंद झाला की त्यांची मुलगी एका चांगल्या आणि श्रीमंत घराण्याची सून होणार आहे, पण त्याचवेळी नीता अंबानींनी एक अट घातली.

हे वाचा:   कधीही जाऊ शकते या ३ मुलांची दृष्टी, काम-धंदा सोडून मुलांसोबत जग फिरायला निघाले हे जोडपे

हो, लग्नानंतर शाळेतही शिकवणार अशी तिची अट होती. नीता अंबानी यांना वाचनाची खूप आवड असल्याचं म्हटलं जातं. तर आज नीता अंबानी स्वतःची शाळा चालवत आहेत जी धीरूभाई अंबानी इंटरनॅशनल स्कूल म्हणून ओळखली जाते.

Leave a Reply