घरापेक्षा जास्त आलिशान आहे नीता अंबानींचे प्रायव्हेट जेट, पहा आतील काही फोटोस….

ट्रेंडिंग

जगातील सर्वात श्रीमंत महिला आणि शक्तिशाली उद्योगपती म्हणून स्वत:ची ओळख निर्माण करणाऱ्या नीता अंबानी यांना केवळ भारतातच नाही तर प्रत्येकजण ओळखतो. सोशल मीडियावर त्यांचे लाखो फॉलोअर्स आहेत. लोक त्यांना आपला आदर्श मानतात. नीता अंबानी आपल्या अनोख्या अंदाजांमुळे अनेकदा चर्चेत असतात. ती मुकेश अंबानी यांची पत्नी आहे, ती केवळ देशातीलच नाही तर आशियातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती आहे.

   

त्यांनी स्वत:ची वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. लोक त्यांना त्यांच्या कामासाठी ओळखतात. नीता अंबानी या अतिशय उत्साही व्यक्तिमत्त्व असलेल्या एक यशस्वी उद्योगपती आहेत. 57 वर्षीय नीता अंबानी यांच्याकडे अनमोल आणि महागड्या वस्तूंचा संग्रह आहे.

नीता अंबानी यांच्याकडे मौल्यवान वाहनांचा मोठा संग्रह आहे. तिला BMW 760 चालवायला आवडते ज्याची किंमत 8 कोटी रुपये आहे. लांबच्या प्रवासासाठी त्याच्याकडे स्वतःचे खाजगी जेट आहे. हे जेट त्यांना त्यांचे पती मुकेश अंबानी यांनी भेट म्हणून दिले होते.

हे वाचा:   धक्कादायक.! मुंबईत लोकलमध्ये विद्यार्थीनीवर लैं-गि-क अत्याचार, सकाळी 7.30 वाजता घडली घटना....

नीताचे जेट अतिशय आलिशान आहे. 2007 मध्ये मुकेश अंबानी यांनी त्यांना त्यांच्या 44 व्या वाढदिवसानिमित्त हे गिफ्ट दिले होते. त्यांनी पत्नी नीता यांना कस्टम फिटेड एअरबस 319 लक्झरी प्रायव्हेट डेट भेट दिली. विशेष म्हणजे याची किंमत 230 कोटी रुपये आहे. या जेटमध्ये एकावेळी 10 ते 12 लोक आरामात प्रवास करू शकतात. या आलिशान जेटमध्ये संलग्न बाथरूम आणि मास्टर बेडरूम देखील आहे. यासोबतच मनोरंजनाच्या बाबतीत सॅटेलाइट, गेमिंग आणि म्युझिकसह अनेक फीचर्स आहेत.

Leave a Reply