पत्नीसोबत सं’बंध बनवत असताना पतीने असे काही केले..पत्नी आता घ’टस्फो’ट मागत आहे..कारण पतीला होती अशी सवय..

ठळक बातम्या

नमस्कार मित्रांनो, वैवाहिक जीवनात पती-पत्नीमध्ये काही रो’मँ’टिक गोष्टी चालू असतात. सुरुवातीला त्यांच्यामध्ये हळूहळू बोलणे सुरु होते मग पुढे दिवस भर घडलेल्या गोष्टी एकमेकांना शेअर करत-करत, एकमेकांना मि’ठीत घेऊन पुढे त्यांचे कार्य सुरु होते. काही व्यक्तींना अशी सवय असते की ते सं’बंध बनवत असतानाही इतर काहीही बोलत असतात. असेच काहीसे याठिकाणी घडले आहे.

   

पत्नीसोबत से-क्स करताना एका व्यक्तीने दुसऱ्या महिलेचे नाव घेतले. तसेच त्याला सं’बंध बनवत असताना आणखीन एक सवय होती. त्याच्या तोंडून हे नाव ऐकून त्याची बायको त्याला घ ट स्फो ट देण्यावर ठाम होती. आता त्या व्यक्तीने रेडिट प्लॅ’टफॉ’र्मवर या प्रकरणाचा खुलासा केला आहे. त्याची कहाणी सांगताना त्याने लोकांकडे मदत मागितली आहे. त्या व्यक्तीने त्याच्यासोबत हे कसे घडले ते सांगितले. त्याने ज्या स्त्रीचे नाव घेतले ती कोण आहे?

यासोबतच त्याने संपूर्ण कथा शेअर करताना आपले वै’वाहिक आयुष्य कसे वाचवायचे हे देखील विचारले आहे. रेडिट वर उत्तर देताना लोकांनी त्याचीच चूक सांगितली आहे. लोक म्हणाले की जिथे कोणतीही व्यक्ती वैयक्तिक असते, त्या काळात कोणतीही मुलगी दुसऱ्या महिलेचे नाव ऐकणे सहन करू शकत नाही. त्या व्यक्तीने रेडिट वर लिहिले की,

हे वाचा:   Fact Check : अभिषेक बच्चनसमोरच अजय देवगणचं ऐश्वर्या रायसोबत लिपकिस; फोटो व्हायरल

मी सं’बंध बनवत असताना चुकून दुसऱ्या महिलेचे नाव घेतले. ते नाव घेतल्यावरच माझ्या पत्नीला माझ्यावर खूप राग आला. आता तिला माझ्याशी घ ट स्फो ट घ्यायचा आहे. त्या व्यक्तीने मी मूर्ख व्यक्ती आहे असे लिहिले आहे. जे काही झाले ते माझेच चुकले. रात्री घरी परतल्यावर खूप दमलो होतो. मी चुकून दुसऱ्या महिलेचे नाव घेतले होते. माझ्या पत्नीने दुसऱ्या महिलेचे नाव ऐकताच ती र डू लागली आणि ओ’रडू लागली.

त्यादरम्यान त्याची जीभ घसरली होती, त्यामुळे त्याला याचा फ’टका स’हन करावा लागला. त्या व्यक्तीने लिहिले की, त्याचे इतर कोणत्याही महिलेशी सं’बंध नाहीत. एवढेच नाही तर या चुकीची शिक्षा त्याला घ ट स्फो ट आणि घर तो’डण्याच्या खर्चात भो’गावी लागू शकते. अलीकडे त्यांचे जीवन या काळात संकटांनी भरलेले आहे.

त्या व्यक्तीने सांगितले की, ज्या महिलेचे नाव त्याने घेतले ती त्याच्या ऑफिसमध्ये काम करते. परंतु, त्याने असेही नमूद केले की त्याच्या पत्नीने त्याच्या इतर सं’बं’धांबद्दल वारंवार विचारणा केली आहे. या कारणावरून नाव घेतल्याने ती आणखीनच भ’ड’कली. त्या व्यक्तीने सांगितले की ती महिला माझ्या ऑफिसमध्ये काम करते आणि आम्ही दोघे खूप चांगले मित्र आहोत. त्याशिवाय काहीही नाही.

हे वाचा:   तुमच्या घरातील लाईटबील जास्त का येते ? जाणून घ्या अन्यथा असेच लुटले जाल ! प्रत्येक व्यक्तीला ही गोष्ट माहिती असली पाहिजे..

त्यांनी सांगितले की, नाव घेतल्याने आता त्यांचा संसार संपणार आहे. तो आपली फ’सवणूक करत आहे असे त्याच्या पत्नीला वाटते. पती पुढे म्हणाला, माझ्या पत्नीला वाटते की मी आता तिच्यावर प्रेम करत नाही पण मी आजही तिच्यावरच प्रेम करतो. पण आता तिला घ’टस्फो’ट हवा आहे. आता रेडिट वर लोकांनी त्याला सल्ला दिला आहे की, त्याने ऑफिस गर्लसोबतचे नाते पूर्णपणे संपवावे.

तर दुसऱ्याने लिहिले की, दोघांनीही समुपदेशकाकडे जावे. त्याचबरोबर अशा वेळी दुसऱ्याचे नाव घेणे चुकीचे असल्याचेही अनेकांनी सांगितले. एका यूजरने या व्यक्तीला रेडिट वर असे लिहिले की, अशा वेळी महिलेच्या तोंडातून दुसऱ्या व्यक्तीचे नाव निघेल, तर तुम्ही त्यावेळी कसे कराल. एका युजरने म्हटले की, तुझ्यावर विश्वास नसल्याबद्दल मी तुझ्या पत्नीला दो’ष देत नाही.

Leave a Reply