केवळ संस्कृतीतच नाही तर पोहण्यातही अव्वल आहे आर माधवनचा मुलगा; पहा फोटो..

मनोरंजन

बॉलीवूडमधील अनेक स्टार्सच्या मुलांबाबत दररोज असेच काहीसे समोर येत आहे की, हे स्टार्स सतत अशा चुकीच्या गोष्टी करतात, त्यामुळे त्यांच्या पालकांना मदतीला धावून जावे लागते, मात्र दुसरीकडे दक्षिण भारतातून अशीच एक घटना समोर आली आहे. एक असा अभिनेता आहे ज्याने आपल्या मुलाला अशी मूल्ये दिली आहेत जो आता जागतिक स्तरावर भारताची लोकप्रियता वाढवत आहे.

   

दक्षिण भारतातील अशाच काही कलाकारांमध्ये आर माधवनच्या नावाचा समावेश आहे ज्यांनी बॉलिवूडच्या शेकडो चित्रपटांमध्ये आपली कामगिरी दाखवली आहे. नुकतेच या अभिनेत्याच्या मुलाने जागतिक स्तरावर किती आश्चर्यकारक कामगिरी केली आहे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो, जे पाहून लोक त्याचे कौतुक करताना थकत नाहीत.

आर माधवन ज्या प्रकारे अतिशय सुसंस्कृत अवतारात दिसतो, तीच अवस्था त्याचा मुलगा वेदांतची आहे, जो नुकताच नॅशनल एक्वाटिक चॅम्पियनशिपमध्ये सहभागी होताना दिसला होता, ज्याने पहिल्यांदाच हे विजेतेपद पटकावले आहे. वेदांतने जागतिक स्तरावर जाऊन भारताचे नाव कमावण्याची ही काही पहिलीच वेळ नव्हती कारण ज्युनियर ऑलिम्पिकमध्येही वेदांतने आपल्या चमकदार प्रतिभेने लोकांना चकित केले होते आणि म्हणूनच वेदांत माधवनची कामगिरी पाहून त्याचे वडील आर. माधवनचे कौतुक करू लागले. वेदांत माधवन इतर बॉलीवूड स्टार्सच्या तुलनेत केवळ खेळातच नाही तर धार्मिक विधींमध्येही किती पुढे दिसतो ते आम्ही तुम्हाला सांगूया, ज्यामुळे तो आणखी खास बनतो.

हे वाचा:   कॅमेरासमोर येताच अभिनेत्रीने घसरवला पदर…ज्यामुळे इंटरनेटवर उडाली खळबळ

दक्षिण भारतातील सर्वात प्रसिद्ध अभिनेत्यांपैकी एक असलेल्या आर माधवनचा मुलगा वेदांत माधवन आजकाल मने जिंकत आहे. वेदांत केवळ त्याच्या शानदार खेळामुळेच नाही तर त्याच्या सुंदर वागण्यामुळे लोकांची पहिली पसंती बनत आहे आणि या कारणास्तव सर्वजण आर माधवनचे कौतुक करत आहेत आणि आर माधवनने आपल्या मुलाला खूप सुंदर संस्कार दिले आहेत.

वेदांत माधवनचा हा सुंदर अभिनय बघून आता अनेकजण इतर बॉलीवूड स्टार्सबद्दल बोलताना दिसतात की बॉलीवूड स्टार्सना लाज वाटली पाहिजे जे नेहमीच आपली प्रतिमा डा’गाळ’तात, तर दक्षिण भारतातील कलाकार जागतिक स्तरावर जाऊन भारताचे नाव रोशन करत आहेत. आर माधवनने स्वतः अनेक प्रसंगी सांगितले आहे की तो आपल्या मुलाला कधीही चित्रपटात आणणार नाही पण त्याला भारताला अभिमान वाटेल असे काहीतरी करेल.

Leave a Reply