राजपाल यादवची दुसरी पत्नी आहे कमालीची सुंदर…९ वर्ष छोट्या मुलीशी केले लग्न…फोटो पाहून आश्चर्य वाटेल

मनोरंजन

नमस्कार मित्रांनो,

   

राजपाल यादवने हिंदी चित्रपटसृष्टीतील अनुभवी विनोदी अभिनेता म्हणून आपली ओळख राखली आहे आणि आपल्या उत्कृष्ट विनोदी आणि अभिनयाने प्रेक्षकांना खूप हसवले आणि गुदगुल्या केल्या. राजपाल यादवची उंची जरी कमी असली तरी त्याने चित्रपट जगतात खूप नाव कमावले आहे.

सध्या राजपाल यादव बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वात यशस्वी आणि लोकप्रिय विनोदी अभिनेता म्हणून प्रसिद्ध झाला आहे. आपल्या मेहनती आणि संघर्षामुळे राजपाल यादवने फिल्मी दुनियेत यशाच्या पायऱ्या चढून आपल्या करिअरमध्ये खूप नाव आणि प्रसिद्धी मिळवली आहे.

राजपाल यादवने आपल्या करिअरची सुरुवात चित्रपटांमध्ये छोट्या भूमिका करून केली होती, पण नंतर राजपाल यादवने चित्रपटांमध्ये सहाय्यक भूमिका करून प्रचंड लोकप्रियता मिळवली. राजपाल यादवने आपल्या करिअरमध्ये अनेक हि ट चित्रपट दिले आहेत आणि या चित्रपटांमधील राजपाल यादवची व्यक्तिरेखा आजही लोकांना हसवते.

राजपाल यादवने 1999 मध्ये रिलीज झालेल्या दिल क्या करे या चित्रपटाद्वारे हिंदी सिनेसृष्टीत पदार्पण केले आणि त्यानंतर ‘प्यार तूने क्या किया’, ‘चुपके चुपके’, ‘भूल भुलैया’ जिंदगी का सफर’ ‘तुमको ना भूल पायेंगे अनेक उत्तमोत्तम चित्रपटांमध्ये विनोदी अभिनेता म्हणून त्याने प्रेक्षकांच्या हृदयात विशेष स्थान निर्माण केले आहे.

हे वाचा:   अभिनेत्याच्या या वाईट कृत्यामुळे पूर्णपणे तुटली होती रेखा; सेटवरच रडत बसली होती.!

राजपाल यादवने त्याच्या जबरदस्त कॉमेडी आणि उत्कृष्ट अभिनयासोबतच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यासाठीही खूप प्रसिद्धी मिळवली आहे. राजपाल यादवबद्दल फार कमी लोकांना माहिती असेल की त्याने आयुष्यात दोन लग्न केले आहेत आणि त्याला एकूण 3 मुली आहेत. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला राजपाल यादवच्या वैयक्तिक आयुष्याशी सं-बंधित काही खास माहिती देणार आहोत, चला तर मग जाणून घेऊया.

राजपाल यादवचा पहिला विवाह करुणा नावाच्या महिलेशी झाला होता आणि या लग्नापासून राजपाल यादव यांना ज्योती नावाची मुलगी झाली. राजपाल यादवची पत्नी करुणा हिने मुलीला जन्म देताना हे जग सोडले असले तरी. पहिल्या पत्नीच्या मृत्यूनंतर अनेक वर्षांनी राजपाल यादवच्या आयुष्यात राधा नावाच्या महिलेचा प्रवेश झाला, जिच्याशी राजपाल यादव लग्न करून आज सेटल झाले आहेत.

हे वाचा:   उर्वशी रौतेला आली पंत ची आठवण; कपाळावर कुंकू लावून म्हणाली "मी तुझ्यासोबत हवं ते...."

राधा आणि राजपाल यादव यांची प्रेमकथा खूपच फिल्मी आहे आणि दोघांची पहिली भेट कॅनडामध्ये झाली जेव्हा राजपाल यादव चित्रपटाच्या शू-टिंगसाठी कॅनडाला पोहोचला होता. काही काळ एकमेकांशी बोलल्यानंतर दोघेही एकमेकांच्या प्रेमात पडले आणि जेव्हा राजपाल यादव शू-टिंग संपवून भारतात परतले तेव्हा राधा कॅनडा सोडून राजपाल यादवसोबत भारतात आली, त्यानंतर राजपाल यादवने राधासोबत लग्न केले.

राधा आणि राजपाल यादव यांच्या वयात 9 वर्षांचा फरक आहे आणि राधा राजपाल यादव पेक्षा 9 वर्षांनी लहान आहे, जरी त्यांच्या वयातील फरकाने फरक पडला नाही आणि दोघांनी एकमेकांना आपले जीवनसाथी बनवले आहे. राधा आणि राजपाल यांचा विवाह 2003 मध्ये झाला होता आणि या लग्नानंतर राजपाल यादव यांना दोन मुली झाल्या.

तर राजपाल यादवने त्याच्या पहिल्या पत्नीपासूनची मुलगी ज्योतीचे लग्न देखील लावून दिले आहे आणि तीही आपल्या आयुष्यात स्थिरावली आहे. राजपाल यादव आज आपल्या कुटुंबासह अतिशय आनंदी कौटुंबिक जीवनाचा आनंद घेत आहे.

Leave a Reply