रोहित शर्मा आणि मुलगी समायरा यांचे कधीही न पाहिलेले फोटो….

मनोरंजन

मित्रांनो, रोहित शर्मा टीम इंडियाचा खूप मोठा खेळाडू आहे आणि आता तो टीम इंडियाचा कर्णधारही आहे. रोहित शर्माने क्रिकेटच्या क्षेत्रात जेवढे नाव कमावले आहे, तेवढेच तो त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यातही सर्व जबाबदाऱ्या पार पाडतो.रोहित शर्माने त्याच्या दीर्घकाळाच्या मैत्रिणीशी लग्न केले आणि आता तो आपल्या पत्नीसोबत खूप आनंदी जीवन जगत आहे. रोहित शर्माला समायरा नावाची मुलगी असून ती खूप गोंडस दिसते.

   

30 डिसेंबर 2018 रोजी रोहित शर्मा ऑस्ट्रेलिया दौऱ्यावर असताना समायराचा जन्म झाला. त्यांच्या पहिल्या मुलाचा जन्म मुंबईत झाला. रोहित शर्माचे समायरावर खूप प्रेम आहे आणि अनेकदा त्याचा त्याच्या मुलीसोबतचा फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होतो.

रोहित शर्माची पत्नी रितिका तिच्या मुलीसह अनेकदा दिसली आहे आणि समायराला क्रिकेटच्या मैदानावर तिच्या वडिलांना साथ देताना तुम्ही पाहिले असेल. सोशल मीडियापासून दूर राहिल्यामुळे समायरा शर्मा फारशी चर्चेत राहिली नाही, पण चाहते अनेकदा समायराची छायाचित्रे सोशल मीडियावर शेअर करतात, ज्यांना खूप पसंती दिली जाते. समायरा आता मोठी झाली आहे आणि तिच्या वडिलांसारखी गुबगुबीत दिसते.

हे वाचा:   श्रीवल्लीला पडली मराठमोळ्या लावणीची भुरळ; पाहा तिच्या दमदार डान्सची एक झलक....

समायराची सोशल मीडियावर खूप मोठी फॅन फॉलोइंग आहे आणि लोक तिचे वडील रोहित शर्मा त्यांच्या लाडक्या मुलीचा फोटो सोशल मीडियावर शेअर करण्यासाठी आतुरतेने वाट पाहत आहेत. रोहित शर्माच्या मुलीसोबत त्याचं खूप चांगलं बॉन्डिंग आहे.

मित्रांनो, रोहित शर्माची एकूण संपत्ती 18.7 मिलियन डॉलर म्हणजेच जवळपास 130 कोटी रुपये इतकी आहे. क्रिकेट व्यतिरिक्त लोकप्रिय क्रिकेटर रोहित शर्मा आयपीएल, ब्रँड एंडोर्समेंट आणि इतर डीलमधून देखील कमाई करतो.हिटमॅन रोहित शर्मा हा युवराज सिंगचा मेहुणा असल्याचे सांगितले जाते. रोहितने 6 वर्षे डेटिंग केल्यानंतर 13 डिसेंबर 2015 रोजी रितिका सजदेहशी लग्न केले. रितिका क्रिकेटर युवराज सिंग मानली जात आहे. 2008 मध्ये रोहित पहिल्यांदा हृतिकला भेटला जेव्हा युवराज सिंगने रितिकाला त्याची कथित बहीण म्हणून रोहितची ओळख करून दिली.

Leave a Reply