सलमान खान आणि करिश्मा कपूर लवकरच एकमेकांशी लग्न करणार आहेत, पाहा लग्नाच्या तयारीचे काही फोटो..

मनोरंजन

सलमान खान हा असाच एक बॉलीवूड अभिनेता आहे ज्याचे वैयक्तिक संबंध नेहमीच लोकांच्या तपासणीत असतात. हा अभिनेता सध्या त्याच्या नवीन चित्रपट किसी का भाई किसी की जानच्या नवीन गाण्यामुळे प्रकाशझोतात आला आहे. या चित्रपटात सलमान खान त्याच्यापेक्षा खूपच लहान असलेल्या पूजा हेगडेसोबत दिसत आहे. सलमान खान 57 वर्षांचा झाला आहे आणि अलीकडेच या अभिनेत्याबद्दल असेच बोलले जात आहे की तो करिश्मा कपूरशी लग्न करणार आहे आणि करिश्मा कपूरच्या घरातही लग्नाची तयारी सुरू आहे. करिश्मा कपूर आणि सलमान खान कधी लग्न करणार आहेत,  याचं सत्य काही औरच आहे.

   

90 च्या दशकातील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक असलेली करिश्मा कपूर अलीकडेच या सुंदर अभिनेत्रीबद्दल बोलली जात आहे की ही अभिनेत्री सलमान खानची वधू बनू शकते. सलमान खान आणि करिश्मा कपूरची जोडी 90 च्या दशकापासून लोकांना आवडते आणि एकीकडे जिथे सलमान खान आपले आयुष्य बॅचलर म्हणून जगत आहे.

हे वाचा:   'लस्ट स्टोरीज 2' साठी तमन्नाबरोबर प्रेमाचं नाटक.? Vijay Varma म्हणाला, "आता माझ्या आयुष्यात दुसरीच...."

तिथे करिश्मा कपूरही लग्नानंतर पतीशिवाय एकटीच राहत आहे. नुकतेच या दोघांचे एकमेकांसोबतचे सुंदर फोटोही समोर आले आहेत आणि या दोघांचे लग्न कधी होणार आहे  हे जाणून घेऊया, जे ऐकून आता दोघांचे चाहते खूश झाले आहेत.

बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील दबंग खान सध्या पुन्हा एकदा त्याच्या वैयक्तिक नात्यामुळे चर्चेत आला आहे कारण अलीकडे सलमान खानबद्दल असे म्हटले जात आहे की तो करिश्मा कपूरशी लग्न करू शकतो. कपूर कुटुंबीयांच्या घरातून आजकाल जो फोटो समोर आला आहे, त्यात करिश्मा कपूर हातावर मेंदी लावताना दिसत आहे, तर सलमान खानही वराच्या अवतारात दिसत आहे.

हे पाहून या दोघांच्या लग्नाबद्दल अंदाज बांधले जात आहेत. मात्र, सलमान आणि करिश्मा कपूरच्या लग्नाच्या चर्चेत तथ्य नाही, कारण जेव्हा सलमानच्या घरी ईद पार्टी होती, तेव्हा फक्त करिश्मा कपूरच वेशभूषा करून आली होती आणि त्या दोघांचे असे फोटो पाहून लोक त्रस्त झाले होते. हे दोन्ही स्टार्स एकमेकांशी लग्न करणार असल्याची अटकळ बांधली जात आहे.

Leave a Reply