खूपच रुबाबदार जीवन जगतो सौरभ गांगुली आणि त्यांची सुंदर पत्नी डोना गांगुली; पहा त्यांचे काही फोटो….

मनोरंजन

टीम इंडियाचा सर्वात यशस्वी कर्णधार सौरव गांगुली अनेकदा वादांमुळे चर्चेत राहतो. अलीकडेच निवडकर्ता चेतन शर्माने सौरव गांगुलीबद्दल सांगितले की, गांगुलीला विराट कोहली अजिबात आवडत नाही, त्यामुळे त्याला कर्णधारपदावरून हटवण्यात आले.

   

गांगुली अशा खेळाडूंपैकी एक आहे जो त्याच्या खेळाच्या दिवसांमध्ये अनेकदा वादात राहतो आणि आता क्रिकेटला अलविदा केल्यानंतर आपल्या कुटुंबासोबत वेळ घालवत आहे.

निवृत्तीनंतर तो आपल्या कुटुंबासोबत वेळ घालवतो आणि अनेकदा त्याचे फोटो शेअर करतो. गांगुलीचे घरही खूप आलिशान आहे आणि लोक त्याची लाडकी मुलगी सना गांगुलीला खूप प्रेम देतात. पत्नी डोना गांगुलीच्या सौंदर्याचे सर्वजण कौतुक करतात.

गांगुलीची पत्नी डोना गांगुली इंटरनेटवर खूप सक्रिय असते आणि अलीकडेच तिने एक फोटो शेअर केला आहे जो चाहत्यांना खूप आवडला आहे. सौरभ आणि डोना यांनी 1997 मध्ये लग्न केले आणि त्यानंतर गेली 25 वर्षे हे दोन्ही स्टार्स एकमेकांसोबत चांगला वेळ घालवताना दिसत आहेत. बॉलिवूड अभिनेत्रीही तिच्या सौंदर्यासमोर फिक्या पडतात, असे सगळे म्हणतात.

हे वाचा:   टाईट ड्रेस मध्ये ईशा गुप्ता ने केला कहर, फोटो पाहूताच चाहत्यांनी दिल्या अश्या प्रतिक्रिया…..

Leave a Reply