तारक मेहताच्या बबिताने खूप वर्षांनंतर केला मोठा खुलासा.. म्हणाली त्यांचा हात माझ्या पोटावर….

मनोरंजन

तारक मेहता मधील सर्वात आवडते कथानकांपैकी एक जेठालाल आणि बबिता जी आहेत. या दोघांमध्ये सुरू असलेले प्रेमप्रकरण प्रेक्षकांना खूप आवडते. बबिता जी खूप कुशल कलाकार आहेत. मुनमुन दत्ता बिग बॉसमध्ये सुद्धा दिसली आहे.

   

नुकतेच बबिता जीच्या वक्तव्याने सर्वांनाच हादरवून सोडले आहे. तारक मेहता का उल्टा चष्मा या शोची लोकप्रियता इतकी आहे की तो लहान मुलांपासून वृद्धांपर्यंत सर्वांनी पाहिला आहे. ही मालिका भारतातील टॉप टीव्ही शोपैकी एक आहे. आता दया, टप्पू, नातू काका आणि बबिता जी यांनी या शोला निरोप दिला आहे.

इतक्या चांगल्या पात्रांचा एकत्र बाहेर पडणे हे चॅनलचे नुकसान आहे. शोमधील पात्रे प्रसिद्ध झाली की लोक त्यांना त्या नावाने ओळखतात. 4 बड्या कलाकारांच्या जाण्याने शोचा टीआरपी घसरला. या शोमध्ये नवीन कलाकार दाखल होत आहेत. बबिता जींचा पर्यायही आणला आहे. ती अगदी बबिता जीसारखी दिसते आणि खूप सुंदर आहे. शोमध्ये आणखी नवीन कलाकार आणले जात आहेत.

हे वाचा:   बॉबी देओलला पाहताच काजोलने आधी तिचा ब्लाउज नीट केला; व्हिडिओ पाहून लोक आश्चर्यचकित झाले..

2017 मध्ये एक प्रचंड मोहीम सुरू करण्यात आली होती, ज्यामध्ये जगभरातील महिलांना त्यांचे वाईट अनुभव सोशल मीडियावर शेअर करायचे होते. या मोहिमेत महिला मोठ्या संख्येने सहभागी झाल्या होत्या. महिलांचे हे अनुभव वाचून सर्वांचेच भान सुटले. हे अनुभव बाहेर आणायला महिला घाबरत होत्या. या यादीत मुनमुन दत्त या मोठ्या व्यक्तिमत्त्वाचाही समावेश आहे, जिने त्याच्यासोबत घडलेल्या घटनाही शेअर केल्या आहेत.

या मोहिमेत बबिताजींनी लिहिले की, “मी अनेकदा माझ्या शेजारच्या काकांच्या घाणेरड्या नजरेची शिकार झाली आहे, जे माझ्याकडे वरपासून खालपर्यंत बघायचे. आणि कुटुंबाला न सांगण्याची धमकीही द्यायची.

त्याच्या चुलत भावंडं आणि मुलींशिवाय ते फक्त माझ्याकडेच पाहायचे. चुलत भाऊ सुद्धा आहे ज्याने मी जन्माला आले तेव्हा मला पाहिले होते आणि आज 13 वर्षांनी माझे शरीर मिळवण्याचे ध्येय ठेवत आहे. कारण मी किशोरवयीन आहे आणि माझे शरीर उदयास येत आहे.

हे वाचा:   'मी 5 नाही तर 500 मुलींसोबत केलं...', सानियापासून घटस्फोट घेतल्यानंतर शोएब मलिकच्या घा"णेर"ड्या कृत्यांचा व्हिडिओ व्हायरल..

कोचिंगमध्ये माझ्याच शिक्षिकेचा हात माझ्या अंडर पँटमध्ये जायचा. तसेच एक शिक्षक होता ज्याला मी राखी बांधली होती, तो वर्गात मुलींच्या ब्रा ओढायचा आणि नंतर त्यांच्या स्त’नां’वर चापट मारायचा. बबिता जींनी पुढे लिहिले आहे की, माझ्या आई-वडिलांना हे सांगणे खूप वाईट वाटले आणि मी आतून तुटत होते.

Leave a Reply