१० पुरुषांसोबत प्रेमसंबंध झाल्यानंतरही लग्न न करता २ मुलांची आई झालेय हि अभिनेत्री; फोटो पाहून चकितच व्हाल.!

मनोरंजन

बॉलिवूड इंडस्ट्री ग्लॅमर आणि चकाकीने भरलेली आहे. येथे काम करणारे तारे दिसण्यात खूप सुंदर आहेत. अशा परिस्थितीत एकमेकांकडे आकर्षण असणे स्वाभाविक आहे. लव्ह बॉण्ड, ब्रेकअप, लग्न आणि घटस्फो’ट यासारख्या गोष्टी फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये नेहमीच घडत असतात. अशा परिस्थितीत आज आम्ही तुम्हाला अशाच एका बॉलिवूड अभिनेत्रीची ओळख करुन देणार आहोत.

   

ती 44 वर्षांची आहे परंतु अद्याप अविवाहित आहे. तिचे कोणावरही प्रेम नव्हते असेही नाही की तिचे 10 पेक्षा जास्त पुरुषांवर प्रेम होते. पण हे सर्व लग्नापर्यंत पोहोचले नाही. 1994 मध्ये मिस युनिव्हर्सचा मुकुट जिंकणार्‍या सुष्मिता सेनबद्दल आम्ही बोलत आहोत. सुष्मिताची बॉलिवूड कारकीर्द चांगली आहे.

90 च्या दशकात ती खूप लोकप्रिय होती. आपल्या चित्रपट कारकिर्दीत तिने अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत. ती सध्या चित्रपटांपासून दूर आहे. मात्र, सुष्मिता सोशल मीडियावर खूप अ‍ॅक्टिव्ह राहिली आहे. ती नेहमीच तिच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित चित्रे शेअर करत असते. सुष्मिता ही अशी स्त्री आहे जी स्वत: च्या अटी व शर्तींवर आपले जीवन जगण्यास आवडते.

हे वाचा:   प्रसिद्ध होऊनही अक्षयने कधीही या अभिनेत्रीसोबत काम केले नाही, या वाईट सवयीमुळे....

उदाहरणार्थ, सुष्मिताने लहान वयातच लग्न न करता दोन मुलींना दत्तक घेतले. तिच्या पहिल्या मुलीचे नाव रेनी आणि दुसर्‍या मुलीचे नाव अलीशा आहे. सुष्मिता एकट्याने आपल्या दोन्ही मुलींची काळजी घेते. ती तिच्या गोंडस मुलींची छायाचित्रे आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर करते. सध्या सुष्मिताचे रोहन शौलशी प्रेमसंबंध आहे जो तिच्यापेक्षा 15 वर्षांनी लहान आहे. रोहमन एक मॉडेल आहे.

त्याने इंस्टाग्रामवर सुष्मिताची भेट घेतली होती. या दोघांमध्ये संभाषण घडलं आणि नंतर त्यांची प्रेमकथा सुरूच होती. रोहमनपूर्वी सुष्मिताचे बॉलिवूडमध्ये बरेच प्रेमसंबंध होते. चित्रपट दिग्दर्शक विक्रम भट्ट सर्वात प्रसिद्ध आहेत. त्यावेळी विक्रम 27 वर्षांचा होता आणि सुष्मिता 20 वर्षांची होती. अफेयरवरून चर्चेत होते की विक्रम आणि त्यांची पत्नी घटस्फो’ट घेते.

हे वाचा:   अमिताभ बच्चन यांना रबरचा म्हणून पकडवण्यात आला होता खराखुरा साप, सापाला पाहून अशी झाली होती अमिताभ बच्चन यांची अवस्था

या घटस्फो’टानंतर विक्रमनेही प्रयत्न केला. विक्रमशिवाय सुष्मिता बॉलीवूड अभिनेता रणदीप हूडाच्याही प्रेमात पडली. दोघांना बर्‍याचदा एकत्र पाहिले होते. ही प्रेमकथासुद्धा फार काळ टिकली नाही. याशिवाय सुष्मिता हृतिक भसीन, बंटी सजदेह, संजय नारंग, शबीर भाटिया, इम्तियाज खत्री, मुदस्सर अजीज, वसीम अक्रम, मानव मेनन अशा बर्‍याच लोकांच्या प्रेमात पडली.

सध्या सुष्मिताचे प्रेम तिचा प्रियकर रोहमन शाल आहे. दोघांचे फोटो बर्‍याचदा सोशल मीडियावरही वर्चस्व गाजवतात. रोहितही सुष्मिताच्या दोन मुलींसोबत आला आहे. सुष्मिता एक मजबूत स्त्री आहे. ती बर्‍याच वर्षांपासून एकटी आई, व्यावसायिक अभिनेत्री आणि प्रेमीची भूमिका साकारत आहे.

मित्रांनो हा लेख तुम्हाला आवडला असेल तर नक्की लाईक करा आणि आपल्या मित्रांबरोबर शेयर करायला विसरू नका. तसेच आपली प्रतिक्रिया कमेंट करून नक्की कळवा.

Leave a Reply