२६ वर्षाच्या वहिनीला झाले दीरावर प्रेम, दोघांनी रूम बंद करून केले हे भयानक काम….

जरा हटके

दीर-वहिनीचं नातं मस्करी करण्याइतकं असतं. वहिनी दिराला आपला चांगला मित्र मानते. तर हे बघून ती तिच्या सगळ्या गोष्टी एकमेकांना सांगते. अनेक वेळा दिरही वहिनीकडून खूप सल्ला घेतो. पण अनेकदा भाऊ-दिराच्या या नात्याच्या सीमा ओलांडतात.

   

ज्यामध्ये ते एकमेकांच्या प्रेमात पडतात. अशीच एक घटना उत्तर प्रदेशातील फतेहपूरमधील गाझीपूरमधून समोर आली आहे. जिथे 26 वर्षांची वहिनी 22 वर्षांच्या दिराच्या प्रेमात पडली. पण शेवटी दोघांनीही आपलं प्रेम वाचवण्यासाठी मृ’त्यू’चा मार्ग निवडला.

हे प्रकरण डिसेंबर 2020 चे आहे, जेव्हा 26 वर्षीय सुनीताचे लग्न निषाद कुटुंबातील मोठ्या मुलाशी झाले होते. लग्नानंतर सुनीता तिचा 22 वर्षीय दीर राम मुल्लान निषाद याच्या प्रेमात पडली आणि त्यानंतर दोघांनाही एकमेकांची सवय झाली. दोघेही एकाच घरात राहत होते.

हे वाचा:   एका बांधकाम सुरू असलेल्या घरामध्ये शारीरिक संबंध ठेवताना पकडलं गेलं प्रेमी युगुल आणि मग....

घरच्यांनाही हा प्रकार कळला. सुनीताच्या पतीनेही पत्नी आणि भावाला बेड शेअर करताना पाहिले, त्यानंतर कुटुंबीयांनी मुलाचे दुसरीकडे लग्न ठरवले. मी दुस-या कोणाचाही होऊ शकत नाही” जेव्हा त्याचे लग्न दुसर्‍यासोबत निश्चित झाले तेव्हा राम मुल्लान खूप नाराज झाला. राम मुल्लान आपल्या वहिनीला सांगतो की “मी तुझ्याशिवाय कोणाचाही होऊ शकत नाही” आणि म्हणून दोघांनी हे जग सोडून जाण्याचे ठरवले.

त्यानंतर राम मुल्लान आणि सुनीता यांनी एकाच खोलीत कोंडून घेतले आणि छताला ग’ळफा’स घेऊन आ’त्म’हत्या केली. त्यांच्या प्रेमकहाणीचा असा शेवट होईल असे कोणालाही वाटले नव्हते. सुनीताच्या नवऱ्याचे म्हणणे आहे की, माझ्या पत्नीचे माझ्या भावासोबत संबंध होते. मला हे कळल्यावर मी माझ्या भावाचे दुसरीकडे लग्न ठरवले. पण दोघेही इतके भयानक पाऊल उचलतील असे मला कधीच वाटले नव्हते.

Leave a Reply