विराट कोहलीने बसमध्येच केली होळी रंग साजरी..शुभमन गिल मागून बघा काय करतोय..व्हिडीओ, फोटो व्हायरल

ट्रेंडिंग ठळक बातम्या

भारताच्या क्रिकेटपटूंनी सणाच्या पूर्वसंध्येला अहमदाबादमध्ये त्यांच्या टीम बसमध्ये होळी साजरी केली. अहमदाबादच्या नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर प्रशिक्षणातून हॉटेलमध्ये परतलेल्या संघाच्या प्रवासात संगीत आणि रंगसंगती सुरू असताना शुबमन गिल सोबत ज्येष्ठ क्रिकेटपटू रोहित शर्मा, विराट कोहली सामील झाले.

   

भारतीय संघ सध्या बॉर्डर-गावस्कर मालिका खेळत आहे. जिथे टीम इंडिया मालिकेत 2-1 ने आघाडीवर आहे, दरम्यान, होळीच्या खास मुहूर्तावर, अहमदाबाद कसोटीपूर्वी, टीम इंडियाचे सर्व खेळाडू एकमेकांना रंग लावून होळी साजरी करत आहेत.

अलीकडेच, बीसीसीआयने आपल्या अधिकृत ट्विटर अकाऊंटवर भारतीय संघाचे होळीचे फोटो शेअर केले आहेत. शुभमन गिलने मंगळवार, 7 मार्च रोजी टीम इंडियाच्या टीम बसमधून होळी साजरी करतानाचा व्हिडिओ शेअर केला आहे.

एका हातात त्याची किट बॅग धरून, विराट कोहली रंगात भिजताना दिसतो कारण तो त्याच्या गायनाचे कौशल्य दाखवून वातावरणात भर घालतो. शुभमन कॅमेरा हातात धरून टीम बसमधील सर्व वेडेपणा टिपताना दिसतो.

गिलला व्हिडिओ रेकॉर्ड करताना पाहून भारताचा कर्णधार रोहित शर्मा उत्साहित झाला आणि त्याने कोहली आणि गिलवर रंग फेकला. बुधवार, 8 मार्च रोजी होळी साजरी केली गेली, परंतु त्याच्या पूर्वसंध्येला देशभरात आधीच उत्सव सुरू झाला आहे. महिला प्रीमियर लीगचा भाग असलेल्या भारतीय आणि परदेशी स्टार्सनीही मुंबईत होळी साजरी केली.

हे वाचा:   स्कर्ट घालून मुलं दिल्ली मेट्रोमध्ये घुसली, असं कृत्य पाहून लोक संतापले, पाहा व्हिडिओ....

सिलसिला या बॉलीवूड चित्रपटातील रंग बरसे या आयकॉनिक गाण्यावर आधारित, माजी भारतीय कर्णधार कोहली, कर्णधार रोहित आणि सलामीवीर गिल टीम इंडियाच्या सदस्यांसह उत्सव साजरा करताना दिसले कारण हे त्रिकूट टीम बसमध्ये रंगात भिजले होते.

गिलने इंस्टाग्रामवर आपल्या पोस्टला कॅप्शन दिले, “@indiancricketteam कडून होळीच्या शुभेच्छा.” गिलने चाहत्यांना टीम इंडियाच्या होळीच्या उत्सवाची झलक दिल्याने, इन्स्टाग्राम पोस्ट सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय बनली आहे.

भारत बॉर्डर-गावस्कर ट्रॉफीच्या चौथ्या आणि शेवटच्या कसोटीसाठी रोहितचा संघ अहमदाबादला पोहोचला आहे. यजमान भारतीय संघ चार सामन्यांच्या मालिकेत २-१ ने आघाडीवर आहे. रोहित आणि कंपनीने हाय-प्रोफाइल मालिकेतील पहिल्या दोन कसोटी सामन्यांमध्ये ऑस्ट्रेलियाला पराभूत केल्यानंतर विक्रमी चौथ्यांदा बॉर्डर-गावस्कर ट्रॉफी राखली आहे.

हे वाचा:   या सहा राशींच्या मुलांकडे फारच लवकर आकर्षित होतात सुंदर मुली..बघा कोणत्या आहेत या भाग्यवान राशी..

बॉर्डर-गावस्कर करंडक स्पर्धेतील पहिले दोन सामने गमावल्यानंतर पाहुण्या संघाने इंदूर येथे कसोटी मालिकेतील शेवटचा सामना जिंकून शानदार पुनरागमन केले. बॅटिंग आयकॉन स्टीव्ह स्मिथ नियमित कर्णधार पॅट कमिन्सच्या अनुपस्थितीत ऑस्ट्रेलियाचे नेतृत्व करेल.

वेगवान गोलंदाज कमिन्स दुसऱ्या कसोटीनंतर आपल्या आजारी आईकडे घरी परतला. इंदूरच्या होळकर क्रिकेट स्टेडियमवरील तिसऱ्या कसोटीत भारतावर नऊ गडी राखून विजय मिळवण्यासाठी स्टँड-इन कर्णधार स्मिथने ऑस्ट्रेलियाला मार्गदर्शन केले.

या विजयासह ऑस्ट्रेलियाने आयसीसी वर्ल्ड टेस्ट चॅम्पियनशिपच्या अंतिम फेरीसाठीही पात्रता मिळवली आहे. अहमदाबाद येथील चौथ्या कसोटीत ऑस्ट्रेलियाचा पराभव करून डब्ल्यूटीसी अंतिम फेरीत आपले स्थान निश्चित करण्याचे भारताचे लक्ष्य असेल. बॉर्डर-गावस्कर ट्रॉफीचा अंतिम सामना गुरुवारी नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर खेळवला जाणार आहे.

रोहितने टीम बसमधून होळी सेलिब्रेशनचे फोटोही शेअर केले आहेत. कर्णधाराने सूर्यकुमार यादव, चेतेश्वर पुजारा, अक्षर पटेल आणि मोहम्मद सिराज यांच्यासोबत सेल्फी घेऊन आनंद लुटला.

Leave a Reply