या प्रसिद्ध खलनायकाची पत्नी दिसते इतकी सुंदर…फोटो पाहून सर्वाना आश्चर्य वाटते..

मनोरंजन

नमस्कार मित्रांनो,

   

बॉलीवूडमध्ये असे फार कमी अभिनेते आहेत ज्यांनी सकारात्मक आणि नकारात्मक अशा दोन्ही भूमिकांमध्ये लोकप्रियता मिळवली आहे. बॉलिवूडच्या अशाच काही अभिनेत्यांमध्ये आशिष विद्यार्थीचे नाव सामील आहे, जे बऱ्याच दिवसांपासून बॉलीवूडच्या पडद्यावर दिसले नाहीत,

पण या अभिनेत्याची लोकप्रियता अजूनही कायम आहे. खरं तर, अलीकडेच जेव्हा हा अभिनेता पठाणमध्ये दिसला तेव्हा सर्वांना त्याचा अभिनय खूप आवडला आणि आम्ही तुम्हाला सांगूया की आजकाल हा अभिनेता त्याच्या कोणत्याही चित्रपटामुळे नाही तर त्याच्या पत्नीमुळे चर्चेत आहे. आशिष विद्यार्थिनीची ती सुंदर पत्नी कोण आहे, ज्याच्या आकर्षक स्टाईलने लोकांची मने जिंकली आहेत हे आम्ही तुम्हाला सांगतो.

आशिष विद्यार्थी यांची पत्नी साधेपणातही आकर्षक दिसते. आशिष विद्यार्थ्याची सुंदर पत्नी पाहून तुमचे मन हेलावू लागेल, तो पत्नी आणि मुलासोबत अगदी साधे आयुष्य जगतो. बॉलीवूडशिवाय इतर अनेक भाषांमधील चित्रपटांमध्ये काम केलेले आशिष विद्यार्थी सध्या सोशल मीडियावर त्याच्या वैयक्तिक नात्यामुळे खूप चर्चेत आहेत.

हे वाचा:   शिल्पा शेट्टी प्रमाणेच या अभिनेत्यांना सोडुन जावे लागले होते हे रियालिटी शो, कारणे एकूण तुमच्या भुवया उंचावल्या शिवाय राहणार नाही.!

हा अभिनेता स्वत:ला कोणत्याही प्रकारच्या लाइमलाइटपासून दूर ठेवण्यावर विश्वास ठेवतो, परंतु नुकताच जेव्हा त्याची पत्नी आणि मुलासोबतचा एक फोटो समोर आला तेव्हा सर्वांच्या नजरा त्याच्या सुंदर पत्नीवर खिळल्या. आशिष विद्यार्थी यांच्या पत्नीचे नाव राजोशी विद्यार्थी आहे आणि राजोशी अधिकतर साधेपणाने जगण्यावर विश्वास ठेवतात,

परंतु ज्याने तिचे सौंदर्य पाहिले ते तिच्यावर वेडे झाले आहेत. आशिष विद्यार्थ्याच्या सुंदर पत्नीला पाहून सगळे कसे वेडे झाले आहेत ते आम्ही तुम्हाला सांगतो आणि आशिषप्रमाणेच त्याची पत्नीही बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये दिसली पाहिजे असे म्हणताना दिसत आहे.

आशिष विद्यार्थी हा बॉलीवूडमधील अशा दिग्गज अभिनेत्यांपैकी एक आहे जो स्वतःला कोणत्याही प्रकारच्या प्रसिद्धीपासून दूर ठेवण्यावर विश्वास ठेवतो. खरंतर आशिषला बॉलीवूडमध्ये 20 वर्षांहून अधिक काळ झाला आहे आणि त्यानंतरही या अभिनेत्याचा कोणाशीही वाद झालेला नाही.

हे वाचा:   रामायणसाठी रणबीर कपूरने घेतला मोठा निर्णय, सोडणार म"द्यपा"न आणि मां"साहा"र....

आपल्या छोट्या कुटुंबासोबत बराच वेळ घालवण्यावर आशिषचा विश्वास आहे आणि त्यामुळेच इतर कलाकारांनी आशिष विद्यार्थ्याकडून बोध घ्यावा असे सर्वांचे मत आहे. मात्र, या काळात प्रत्येकजण आपल्या सुंदर पत्नीचे कौतुक करायला विसरत नाही कारण साधेपणातही त्याची पत्नी राजोशी इतकी सुंदर दिसत होती की कोणीही बरोबरी करू शकत नाही आणि प्रत्येकजण तिच्यासाठी वेडा झाला होता.

Leave a Reply