जन्माच्या 5 महिन्यांनंतर बिपाशा बासूने दाखवला आपल्या मुलीचा चेहरा, अगदी करणची कॉपी आहे मुलगी….

मनोरंजन

बॉलीवूडच्या सुपर हॉट आणि रोमँटिक जोडप्यांपैकी एक, भाषा बासू आणि करण सिंग ग्रोव्हरची जोडी इंडस्ट्रीतील शक्तिशाली जोडप्यांपैकी एक मानली जाते. करण सिंग ग्रोवर आणि बिपाशा बसूचा आनंद आज सातव्या गगनावर आहे, खरं तर या जोडप्याला गेल्या वर्षी नोव्हेंबर महिन्यात पहिल्या अपत्याच्या रुपात मुलगी झाली होती, ज्याचे नाव करण सिंग ग्रोवरने देवी ठेवले आहे. करण सिंग ग्रोव्हर आणि बिपाशा बासू सध्या त्यांच्या मुलीसोबत खूप आनंदी पालकत्वाचा आनंद घेत आहेत आणि जेव्हापासून हे जोडपे या लाडक्या मुलीचे पालक बनले आहे, तेव्हापासून त्यांचे आयुष्य त्यांच्या मुली देवीभोवती फिरत आहे.

   

जन्मापासूनच बिपाशा बसूने अजून तिची मुलगी देवीचा चेहरा उघड केला नव्हता आणि अशा परिस्थितीत बिपाशा बसू आणि करण सिंग ग्रोव्हरचे चाहते मुलीची पहिली गोंडस झलक पाहण्यासाठी आतुरतेने वाट पाहत होते. ओव्हर आणि बिपाशा बसूने तिच्या सर्व चाहत्यांची मनापासून इच्छा पूर्ण केली आहे आणि तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाउंटवर तिच्या छोट्या देवदूताचे पहिले गोंडस चित्र शेअर करून तिच्या बाळाचा चेहरा उघड केला आहे.

हे वाचा:   मोहब्बतें चित्रपटातील ही सुंदर अभिनेत्री आठवते का..बघा आता कशी दिसते..सध्या दोन मुलांची आई असून देखील अजूनही ती इतकी हॉ ट..

बिपाशा बसू आणि करण सिंग ग्रोव्हरच्या मुलीचा चेहरा पहिल्यांदाच पाहिल्यानंतर या जोडप्याच्या चाहत्यांचा आनंद गगनात मावेना झालेला असून बिपाशा आणि करण सिंग ग्रोव्हरच्या लाडक्या मुलीच्या गोंडसपणावर सगळेच गांगरून जात आहेत. त्याच चाहत्यांसह, इंडस्ट्रीतील सर्व सेलिब्रिटी बिपाशा बसूच्या छोट्या परीवर प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत आणि तिच्या क्यूटनेसचे कौतुक करताना थकत नाहीत.

प्रदीर्घ प्रतीक्षेनंतर बुधवारी बिपाशा बसूने तिच्या अधिकृत इंस्टाग्राम अकाऊंटवर तिची लाडकी मुलगी देवीची दोन अतिशय गोंडस छायाचित्रे शेअर केली आहेत आणि या छायाचित्रांमध्ये अभिनेत्रीने तिच्या मुलीचा चेहराही दाखवला आहे. समोरच्या चित्रात, बिपाशा बासूची लाडकी मुलगी देवी गुलाबी रंगाचा गोंडस ड्रेस आणि मॅचिंग हेअरबँड परिधान करून अतिशय गोंडस दिसत आहे.

देवीच्या चेहऱ्यावरचे गोंडस भाव पाहून चाहत्यांची मनं हरवून बसली आहेत. दुसरीकडे, बिपाशा बसूने तिच्या मुलीचा पहिला गोंडस फोटो सोशल मीडियावर शेअर करून तिच्या मुलीची ओळख जगाला करून दिली आहे आणि या छायाचित्रासोबत अभिनेत्रीने कॅप्शनमध्ये लिहिले आहे की, “हॅलो वर्ल्ड…मी देवी आहे”. समोर आलेली छायाचित्रे पाहिल्यानंतर लोक म्हणतात की बिपाशा बासू आणि करण सिंग ग्रोव्हरची छोटी बाहुली तिच्या वडिलांच्या प्रेमात गेली आहे आणि तिची सुंदरता पाहून लोक तिची प्रशंसा करण्यापासून स्वतःला रोखू शकत नाहीत.

हे वाचा:   Video: लडकियो वाला स्वॅग! मुलींचे वनपीस घालत पोरांचा सोशल मीडियावर राडा..

बिपाशा बासू आणि करण सिंग ग्रोव्हर यांची मुलगी देवीचा पहिला फोटो सोशल मीडियावर येताच व्हायरल झाला आहे आणि या पोस्टवर या जोडप्याच्या चाहत्यांपासून ते इंडस्ट्रीतील सर्व सेलिब्रिटीही प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. टिप्पण्यांद्वारे  बिपाशा बसूने शेअर केलेला पहिला फोटो तिच्या मुलीचा चेहरा दाखवत आहे, त्या चित्रात देवी खूप गोंडस दिसत आहे आणि तिच्या चेहऱ्यावर एक सुंदर स्मित आहे.

Leave a Reply