नीतू कपूर यांच्या घरी झाले छोट्या पाहुण्याचे आगमन, करीना कपूर झाली पुन्हा आत्या….

मनोरंजन

आलिया भट्ट हिने 6 नोव्हेंबरला एका गोंडस मुलीला जन्म दिलाय. आलिया भट्ट आणि रणबीर कपूर यांनी त्यांच्या मुलीचे नाव राहा असे ठेवले आहे. मात्र, आलिया आणि रणबीर यांनी त्यांच्या मुलीची झलक चाहत्यांना अजूनही दाखवली नाहीये. नुकताच नीतू कपूर यांनी सोशल मीडियावर एक खास पोस्ट शेअर करत कुटुंबातील नव्या सदस्याचे स्वागत केले आहे. करीना कपूर ही पुन्हा एकदा आत्या झालीये. नीतू कपूर या खूप जास्त आनंदी दिसत आहेत.

   

नीतू कपूर यांचा भाचा अरमान जैन वडील झाला आहे. अरमान जैनची पत्नी अनीसा मल्होत्रा हिने एका मुलाला जन्म दिलाय. नीतू कपूर यांनी याची पोस्ट शेअर केलीये. करीना कपूर हिने देखील पोस्ट शेअर केलीये.

नीतू कपूर यांनी इंस्टावर पोस्ट शेअर करत लिहिले की, कुटुंबातील नवीन सदस्याचे स्वागत करण्यासाठी खूप उत्सुक आहे. आता या पोस्टवर चाहते मोठ्या प्रमाणात कमेंट करताना दिसत आहेत. म्हणजेच रणबीर कपूर आणि आलिया यांच्या मुलीनंतर अजून एका छोट्या पाहूण्याचे कुटुंबामध्ये आगमन झाले आहे. मनोज जैन यांचा मोठा मुलगा हा अरमान जैन हा आहे.

हे वाचा:   रोमँटिक सिन करताना मर्यादा ओलांडून बसले होते हे ५ अभिनेते.. शूटिंग चालू असताना अभिनेत्रींच्या.......

Leave a Reply