smily suri

कलियुग चित्रपटातील हि अभिनेत्री रातोरात बनलेली सुपरस्टार; आताची अवस्था बघून तुम्हालाही वाईट वाटेल….

मनोरंजन

अभिनयाच्या दुनियेशी असे अनेक कलाकार जोडले गेले आहेत ज्यांना त्यांच्या करिअरच्या सुरुवातीला जबरदस्त यश मिळाले, पण हळूहळू त्यांचा चित्रपटाचा आलेख घसरायला लागला आणि मग ते विस्मृतीचे जीवन जगू लागले. यापैकी एक इंडस्ट्रीतील सुप्रसिद्ध अभिनेत्री स्माइली सुरीच्या नावाचाही समावेश आहे. होय.. तीच स्मायली सुरी जी ‘कलयुग’ चित्रपटात दिसली होती आणि तिचे ‘जिया धडक धडक’ हे गाणे खूप गाजले होते. आजही या गाण्याची प्रेक्षकांमध्ये प्रचंड क्रेझ आहे. या गाण्यातील स्माईली सूरी लोकांना खूप आवडली होती, पण आता स्माईली सुरी विस्मृतीचे आयुष्य जगत आहे. चला तर मग जाणून घेऊया स्माइली सुरी कुठे आहे आणि ती काय करत आहे?

   

स्माइली सूरीने 2005 मध्ये रिलीज झालेल्या ‘कलयुग’ या चित्रपटातून आपल्या करिअरची सुरुवात केली होती. स्माइली सूरी पहिल्याच चित्रपटातून प्रसिद्धीच्या झोतात आली आणि लोकांना ती खूप आवडू लागली. तिचा हा चित्रपटही बॉक्स ऑफिसवर सुपरहिट ठरला होता. या चित्रपटात प्रसिद्ध अभिनेता कुणाल खेमू दिसला होता. दोघांची जोडी खूप आवडली होती. त्याचवेळी त्याचे ‘जिया धडक धडक’ हे गाणे आजही प्रेक्षकांना आवडते.

हे वाचा:   ‘राम तेरी गंगा मैली’मध्ये बोल्ड सीन करणारी अभिनेत्री मंदाकिनी 35 वर्षांनंतर अशी दिसते, दाऊदसोबत दिसल्याने तिचं करिअर उद्ध्वस्त

smily suri

पहिल्या चित्रपटानंतर स्मायली सुरी आणखी काही निवडक चित्रपटांमध्ये दिसली, पण त्याच दरम्यान ती इंडस्ट्रीतून अचानक गायब झाली. यानंतर स्माइली सूरीने काही टीव्ही मालिकांमध्येही काम केले पण इथेही तिला विशेष ओळख निर्माण करता आली नाही. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, स्माइली सूरी चित्रपट जगता सोडल्यानंतर डिप्रेशनमध्ये गेली, त्यानंतर तिने लग्न केले. पण त्यांचे हे लग्नही फार काळ टिकले नाही आणि काही दिवसातच ब्रेकअप झाले.

एका मुलाखतीदरम्यान स्माइलीने तिच्या तुटलेल्या लग्नाबद्दल सांगितले होते, “जेव्हा तुम्ही सार्वजनिक व्यक्तिमत्व असता तेव्हा तुमच्या जबाबदाऱ्या वाढतात. ते तुम्हाला सामान्य लोक म्हणून पाहत नाहीत. बॉलीवूड आणि टीव्ही सिरिअल्स मध्ये काम न मिळाल्याने मी लग्न करण्याचा निर्णय घेतला होता पण माझा निर्णय चुकीचा ठरला. लग्नानंतर मला कळाले की काही बरोबर नाही, पण मला ते मान्य नव्हते.

हे वाचा:   टाईडने केस धुतले, टॉ'य'ले'ट'च्या पाण्याने बनवली कॉफी; अभिनेत्रीची दुबईच्या जे'ल'म'धून नि'र्दो'ष सु'टका...

smily suri

मी रिलेशनशिप सोडायला गेले नाही, तर घटस्फोटासारखा निर्णय घ्यायला मला ५ वर्षे लागली. अभिनेत्री पुढे म्हणाली, “माझे भाऊ मोहित सुरी आणि इमरान हाश्मी यांनी मला खूप पाठिंबा दिला. त्यांनी मला पाठिंबा दिला, माझ्या पाठीशी उभे राहिले. माझ्या भावांनी मला समजावले की निर्णय योग्य की अयोग्य याचा विचार करण्याऐवजी त्यातून काहीतरी शिकणे महत्त्वाचे आहे.”

स्माइली सुरी शेवटची नच बलिए 7 मध्ये दिसली होती, ज्यामध्ये तिच्या अभिनयाला चांगला प्रतिसाद मिळाला होता. स्माइली सुरी ही बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध दिग्दर्शक आणि निर्माता मोहित सुरी यांची बहीण आहे. सध्या स्माइली सूरी पूर्णपणे इंडस्ट्रीतून बाहेर आहे आणि तिचे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत आहे. चाहते तिच्या पुनरागमनाची वाट पाहत आहेत परंतु अद्यापपर्यंत अभिनेत्रीकडून कोणत्याही प्रकारचे वक्तव्य समोर आलेले नाही.

Leave a Reply