mukesh ambani roti maker video

मुकेश अंबानींच्या घरी अशा प्रकारे बनतात 1 मिनिटात 1000 चपात्या, व्हिडिओ पाहून अवाक व्हाल….

ट्रेंडिंग

रिलायन्स इंडस्ट्रीजचे मालक मुकेश अंबानी हे कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असतात. भारतातील सर्वात श्रीमंत माणूस असल्याने, त्यांची जीवनशैली देखील मीडियाच्या नजरेत कायम आहे. मुंबईतील जगातील दुसऱ्या क्रमांकाचे सर्वात महागडे घर असलेल्या अँटिलियामध्ये तो राहतो. हे घर अतिशय आलिशान आहे. यात एकूण 27 मजले आहेत. मुकेश अंबानी यांच्या कुटुंबाव्यतिरिक्त चालक, माळी, इलेक्ट्रिशियन, नोकरांसह 600 लोकांचा स्टाफ आहे.

   

इथल्या इतक्या लोकांसाठी जेवण बनवणं हेही एक आव्हान आहे. अशा परिस्थितीत अंबानींच्या घरात एका खास मशीनमध्ये चपात्या बनवल्या जातात. सध्या सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये मुकेश अंबानींच्या घरी या मशीनमधून चपात्या बनवल्या जात असल्याचा दावा केला जात आहे. साधारणत: या चपात्या बनवण्याच्या मशीनचा वापर मोठ्या हॉटेलमध्ये किंवा लग्नासारख्या कार्यक्रमात केला जातो. हे मशीन बाजारात वेगवेगळ्या आकारात आणि किमतीत उपलब्ध आहे.

हे वाचा:   या मंदिरात जाताच पुरुष घेतात पाहिलेच रूप; याचे रहस्य जाणून तुमच्या पायाखालची जमीनच सरकेल.!

या चपात्या बनवण्याच्या मशीनची किंमत लाखोंच्या घरात आहे. या मशीनच्या सहाय्याने अवघ्या एका मिनिटात हजारो चपात्या तयार केल्या जाऊ शकतात, असा दावा केला जात आहे. एवढेच नाही तर या मशीनमध्ये पीठ आपोआप मळून तयार होते. गरम आणि मऊ चपात्या मशीनमधून बाहेर पडतात. यासह चपात्या कोणत्याही विशेष कष्टाशिवाय पटकन तयार होतात. मात्र, या व्हिडीओमध्ये किती तथ्य आहे आणि तो खरोखरच अंबानी कुटुंबाच्या घरचा आहे का, याची अद्याप पुष्टी झालेली नाही.

तसे, सांगा की मुकेश अंबानी आणि त्यांच्या कुटुंबाला जेवणाची खूप आवड आहे. त्यांना शुद्ध शाकाहारी पदार्थ खायला आवडतात. काही अन्य बातम्यांनुसार, मुकेश अंबानी यांनी आपल्या घरात अनेक कुशल शेफ ठेवले आहेत. ते खूप चवदार पदार्थ बनवतात. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की जेवण बनवणाऱ्या या शेफना महिन्याला सुमारे दोन लाख रुपये पगार मिळतो. तसे, हे लोक चवदार आणि इच्छित अन्न देखील त्यानुसार शिजवतात. चला तर मग, विलंब न लावता प्रथम तुम्हाला तो व्हिडिओ दाखवू ज्यामध्ये मुकेश अंबानींच्या घरी चपात्या बनवण्याचे मशीन दाखवल्याचा दावा करण्यात आला आहे.

हे वाचा:   वडील होते हमाल तरीही नाही मानली हार; स्कुटर वर इडली-ढोसा विकून उभी केली १०० करोडची कंपनी.!

तर मुकेश अंबानींच्या घरात मशीनच्या सहाय्याने चपात्या कशा बनवल्या जातात हे तुम्ही पाहिले असेल. तसे, अशी मशीन अनेक गृहिणींचे स्वप्न देखील असेल. त्यांना असे मशीन मिळाल्यास त्यांची चपात्या बनवण्याची मेहनत वाचेल. विशेषतः मोठ्या संयुक्त कुटुंबात महिलांना अनेक समस्यांना तोंड द्यावे लागते. या मशीनची किंमतही लाखोंच्या घरात आहे. त्यामुळे प्रत्येकाला ते परवडत नाही. आता मुकेश अंबानींसारख्या श्रीमंतांची चर्चा वेगळी आहे.

तरी तुम्हाला हे चपात्या बनवण्याचे मशीन कसे वाटले, कमेंट करून नक्की सांगा. तसेच व्हिडिओ आवडल्यास इतरांना शेअर करायला विसरू नका. जेणेकरून ही रंजक माहिती त्यांच्यापर्यंत पोहोचू शकेल.

Leave a Reply