त्या एका सीनमुळे प्रियंकाला वाटली होती लाज; दग्दर्शक म्हणाला कपडे काढ नाहीतर….

मनोरंजन

प्रियांका चोप्राने बॉलिवूड सोडल्यानंतर आंतरराष्ट्रीय स्तरावर आपली वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. हॉलिवूडच्या अनेक मोठ्या प्रोजेक्टशी ती जोडलेली आहे. दरम्यान, बॉलीवूडबद्दल केलेल्या कमेंटमुळे तो काही दिवसांपासून चर्चेत आहे. पुन्हा एकदा तिने बॉलिवूडच्या एका दिग्दर्शकाबद्दल आणि चित्रपटातील एका सीनबद्दल मोठं बोललं आहे, जो सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय बनला आहे.

   

प्रियांका चोप्राने यापूर्वी सांगितले होते की, तिने बॉलिवूड सोडले कारण येथे खूप राजकारण आहे. एका क्षणी तिला जाणीवपूर्वक बाजूला केले जात होते. यासाठी त्यांनी हॉलिवूडचे प्रोजेक्ट्स घेण्यास सुरुवात केली.

प्रियांका चोप्रा नुकतीच सत्य बोलल्यामुळे प्रसिद्धीच्या झोतात आली होती. अलीकडेच तिने एका मासिकाला मुलाखत दिली आहे, ज्यामध्ये त्याने चित्रपटाच्या सेटवरील एका घटनेचा उल्लेख केला आहे, ज्यामुळे त्याला लाजिरवाणे व्हावे लागले होते.

हे वाचा:   टाइमपास संपला! अखेर प्रथमेशनं दिली प्रेमाची कबुली.. रिअल लाईफ प्राजूचे फोटो....

मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, ‘ही गोष्ट 2002-03 सालची आहे जेव्हा मी एका चित्रपटाच्या सीनचे शूटिंग करत होतो. यामध्ये मला सीननुसार माझे काही कपडे काढावे लागले. मग डायरेक्टर जोरात ओरडला ‘मला बघायचंय… , नाहीतर कोण येणार चित्रपट पाहायला?’

प्रियांका चोप्रा पुढे म्हणाली, ‘मी पहिल्यांदाच दिग्दर्शकासोबत काम करत होते आणि तेव्हा मी नवीन होते. ते खूप अमानवी दिसत होते.’ प्रियांकाचा ‘ऐतराज’ हा चित्रपट 2004 मध्ये आला होता आणि त्याचे दिग्दर्शन अब्बास मस्तान यांनी केले होते. अशा स्थितीत प्रियांकाने नाव न घेता या चित्रपटाबाबत चर्चा केल्याची चर्चा आहे.

प्रियांकाचे हे विधान समोर आल्यापासून बॉलिवूडमध्ये खळबळ उडाली आहे. त्याचवेळी पडद्यामागील सत्य काय आहे, अशा चर्चा बॉलिवूडमध्ये सुरू झाल्या आहेत.
प्रियांका चोप्रा नुकतीच बहीण परिणीती चोप्राच्या एंगेजमेंटसाठी दिल्लीत आली होती. यादरम्यान त्यांनी राघव चढ्ढा यांचे चोप्रा कुटुंबात स्वागत केले. या वर्षाच्या अखेरीस परिणीती लग्नबंधनात अडकणार असल्याचे सांगण्यात येत आहे.

Leave a Reply