pushpa 2 release date

‘पुष्पा २’ची रिलीज डेट आली समोर.! 400 कोटींचा चित्रपट या दिवशी गाजणार, शाहरुख खानशी देणार टक्कर….

मनोरंजन

सुकुमार यांच्या ‘पुष्प: द रुल’ या चित्रपटाची बऱ्याच दिवसांपासून प्रतीक्षा होती. अल्लू अर्जुनचा हा चित्रपट लवकरात लवकर थिएटरमध्ये पाहावा अशी प्रत्येक प्रेक्षकांची इच्छा आहे. बऱ्याच दिवसांपासून या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची अटकळ बांधली जात होती, पण आता अखेर चित्रपटाची रिलीज डेट समोर आली आहे (Pushpa 2 Release Date). बातमीनुसार, हा चित्रपट 2024 मध्ये रिलीज होणार नसून या वर्षीच रिलीज होणार आहे. फहद फासिल आणि रश्मिका मंदान्ना या चित्रपटात महत्त्वाच्या भूमिकेत दिसणार आहेत.

अल्लू अर्जुनचा ‘पुष्पा: द राइज’ हा चित्रपट 2021 साली प्रदर्शित झाला होता. हा चित्रपट इतका आवडला की त्याने 300 कोटींहून अधिक कमाई केली. चित्रपटाचे यश पाहून त्याचा दुसरा भाग ‘पुष्पा : द रुल’ बनवण्याची घोषणा करण्यात आली. अल्लूचा नवा अवतार चित्रपटाच्या दुसऱ्या भागात दिसणार असून चित्रपटात अनेक सरप्राईज घटक पाहायला मिळणार आहेत.

हे वाचा:   लाखोंचा मेकअप करून २० करोडच्या गाडीमध्ये फिरते हि प्रसिद्ध अभिनेत्री; या प्रसिद्ध अभिनेत्याची सून आहे हि अभिनेत्री.!

अल्लू अर्जुनच्या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाच्या तारखेबाबत अनेक दिवसांपासून अटकळ होती. आता ई टाइम्सच्या वृत्तानुसार, चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची तारीख निश्चित झाली आहे आणि तो यावर्षी 22 डिसेंबर रोजी प्रदर्शित होणार आहे. म्हणजेच अल्लूच्या चाहत्यांसाठी ही मोठी बातमी आहे. दुसरीकडे, वर्षाच्या शेवटी शाहरुख खानचा ‘डंकी’ हा चित्रपट 22 डिसेंबरलाच रिलीज होणार आहे.

अशा स्थितीत 2023 चा हा सर्वात मोठा संघर्ष ठरू शकतो. असे झाल्यास शाहरुखचे नुकसान होऊ शकते. दुसरीकडे, अल्लू शाहरुखच्या ‘जवान’ चित्रपटात दिसणार असल्याची बातमी आहे. अशा परिस्थितीत शाहरुखला त्याचा चित्रपट डिसेंबरमध्ये अल्लूच्या चित्रपटाशी टक्कर देऊ इच्छित नाही. बातम्यांनुसार, रणवीर सिंग देखील एक सरप्राईज भूमिका म्हणून चित्रपटात सामील होत आहे. या चित्रपटात तो पोलिस अधिकाऱ्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे.

Leave a Reply